Msaada wa haraka juu ya hili swali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka juu ya hili swali

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ISACOM, Dec 5, 2009.

  1. ISACOM

    ISACOM JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2009
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Nadharia ya usihiri ina nafasi gani katika fasihi?
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 5,121
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
  3. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wasubiri wataalamu wa lugha ya Kiswahili ndugu! All the best!
     
Loading...