Msaada wa haraka jamani kwenye hili. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa haraka jamani kwenye hili.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hatujuwani, Feb 16, 2012.

  1. Hatujuwani

    Hatujuwani Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni around 23-26years old, hivyo basi katika kukuwa kwangu sijawahi kutumia kilevi chochote mpaka sasa, ila katika maisha yangu niliwahi kuwa na ndoto ya kuja kuvitumia hivyo vitu, Sasa naona huu ndo muda wa kuanza kuvitumia, Nafanya hivyo kupunguza msongo wa mawazo niliyonayo kutokana na serikali mbovu iliyoko madarakani ili kusogeza siku.

    Hivyo waungwana naomba msaada ni MVINYO/BEER gani nzuri kwa mimi ninaetaka kuingia kwenye chama nianze nayo????? ................msaada please ikiwezekana nianze leo leo.
     
  2. dadam

    dadam Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    never try alcohol
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Achaaa!
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ongeza spidi ya kwenda kanisani/msikitini. Acha kuwaza kilevu.
     
  5. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    pombe si maj utaf
     
  6. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tafuta mashairi ya Mr.Ebbo ya wimbo wa SITAKI tena pombe
     
  7. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Achana na pombe wewe gonga kitu bhange. Hata mkuu wa kaya utamuona mdogo ka mtoto wa chekechea.
    MUHIMU :
    Acha usia mapema kwamba ukiranduka kimoja wasikupeleke milembe.
    ...HAPO HAUTASIKIA STRESS TENA !
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,905
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi ninavyokuona kwenye avatar yako sikushauri hata unywe pombe
     
  9. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Searching...100%
    Loading...20%
    Network failed !
     
  10. K

    Kinega ment Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukianza na gongo itakuwa poa
     
  11. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    banana itakufaaa.... Unywaj wa pombe ni hatari kwa Afya yako!
     
  12. G

    G.JUMA Senior Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pombe haiondoi stress & itakuongezea stress coz kuna wenzako wamekuwa slaves wa pombe na wamejaribu kuacha wameshindwa.
    "SIMBA ANAKIMBIA MSITU WEYE SWALA UNANGOJA NN?"
    Dont u even try 2 think of dat stuffs.
     
  13. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,296
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Maskini mpe pombe anywe alewe asahau shida zake,
     
  14. sister

    sister JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,701
    Likes Received: 3,298
    Trophy Points: 280
    anza na kiroba.
     
  15. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 4,659
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Kila kitu kibaya kama ukizidisha kipimo. Ila kwa ushauri wangu bugia tu cocaine kama wasanii wa fleva ama vuta tu dude.
     
  16. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 424
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Anza na pombe za kienyeji polepoleee......jipime uwezo wako......halafu tujulishe unavyojisikia ili tuone tukushauri unywe bia gani.
     
  17. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 805
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    pata sweet wine, mayb dompo,ni nzuri n a product of tanzania,,, but nikushauri, ''kunywa kwa kipimo'' too much of anything is harmful... ''1 DRINK IS HEALTHY''
     
  18. Hatujuwani

    Hatujuwani Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kanisani nako nasikia kwamba wachungaji ndio wale wale ccm, huoni kwamba ndio kabisa nitajiongezea zaidi mawazo?
     
  19. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    usijifunze kabisa acha!
     
  20. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 1,005
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Tingisha kitu cha VALUE mwanangu utajickia pouwa kinoma.
     
Loading...