KIBURUDISHO
JF-Expert Member
- Mar 28, 2011
- 1,002
- 278
Wakuu wa kaya habari za mida hii
Nimejitahidi kugoogle lakini sikuelewa vizuri japokuwa nimeelewa kuwa hii gharama yake ni nafuu kuliko ile ya kutumia dish mbili kwa network ya ADSL.Naomba kwa aliye na uzoefu wa hii kitu anisaidie na itafanyaje kazi.
Nimejitahidi kugoogle lakini sikuelewa vizuri japokuwa nimeelewa kuwa hii gharama yake ni nafuu kuliko ile ya kutumia dish mbili kwa network ya ADSL.Naomba kwa aliye na uzoefu wa hii kitu anisaidie na itafanyaje kazi.