Msaada wa GPRS DONGLE | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa GPRS DONGLE

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Oct 10, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Wakuu wa kaya habari za mida hii
    Nimejitahidi kugoogle lakini sikuelewa vizuri japokuwa nimeelewa kuwa hii gharama yake ni nafuu kuliko ile ya kutumia dish mbili kwa network ya ADSL.Naomba kwa aliye na uzoefu wa hii kitu anisaidie na itafanyaje kazi.
     
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,926
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Unajua maana ya gprs dongle kwanza? Then elezea shida yako
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Dah, hiyo ya dongle nimeisikia lakini bado sijapata maelezo yanayojitosheleza, wengi wanasema inafungua scramble channel vizuri, hivyo ungetoa uzoefu wako kidogo kuhusu hili na zinapopatikana.
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,803
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Ni satelite receiver ambayo in Modem ndani yake Built in. zinashika DSTV nk.ndani yake unaweka line yeyote ya simu TIGO,VODA etc ila tu iwe na budle ya internet,ni kweli aitumii sana net,shg 500 unaweza tumia ata mwezi.ukishaifunga una nunua internet budle tu,inakamata scramble channels zaidi ya 200 kuzinunua check na website ya alibaba.
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,261
    Likes Received: 4,163
    Trophy Points: 280
    inavoonekana kama unataka kufanya hacking flani lakini hujajielezea vizuri.

    Ninavyofahamu mimi 3g au gprs dongle ni kifaa cha nje kinachozipa network computer au tablets ambazo hazina uwezo wa 3g au gprs

    Mfano mzuri ni hizi tablet zinazotoka sasa zinakua hazina 3g bali wifi tu so unanunua 3g dongle then tablet yako inakua na 3g.

    Sasa sjajua wewe unataka
    1. Ununue hio 3g dongle ila hujui utaipata wapi tz
    2. Ufundishwe namna ya kuhack hilo dish kwa kutumia 3g dongle
    3. Unatafuta mtu ataekufanyia
     
  6. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,301
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Mkuu nilikua nataka ninunue dongle lakini kuna mtu kaniambia sasa hivi hazifanyi vizuri wamezishtukia. lina ukweli hili ili nisije ingia chaka
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,261
    Likes Received: 4,163
    Trophy Points: 280
    So mkuu wewe ulikua unataka kwa ajili ya kazi gan?
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    We have a new product That is GPRS dongle,Yor don't need to install 2 dish. if you have one SIM card,You can use it and our dongle to watch the pay TV( Multichoice DSTV, PSAT, CanalSAT, MyTV,HiTV, AI JazeeraSport,etc)


    [​IMG]
    Main features:

    ※Internet Key Sharing(IKS)through Cell Phone network
    ※Compatible work with all GPRS mobile system
    ※Used for Pay TV(MultichoiceDSTV, PSAT, CanalSAT, MyTV,HiTV, AI JazeeraSport,etc.)
    ※Plug and play SIM card support, phone@datatime,TV@nighttime
    ※Fast Key update and channel change speed
    ※Easy tool for APN(Access Point Name) setting and server setting through RS-232 port
    ※Stronger service compare with SKS dongle ( No risk of signal block)
    &#8251;Lower cost compare with Ethernet IKS service (No need ADSL, monthly data flew<25MB)


    [​IMG]
    [​IMG]
    How to work for the GPRS dongle:


    [​IMG]
     
  9. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Asante mkuu kwa kunielewesha hata mimi nilikuwa nimepitia tovuti hiyohiyo halafu pia gharama yake ni ndogo sana,tatizo ni upatikanaji wake.
     
  10. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,301
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Kuchakachua pay tv kama dstv mytv
     
  11. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    inauzwa 150000
    dstv
    mytv
    canali
    inachakachuwa
     
  12. M

    Mliga Senior Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimekukubali, maana ile dongle ya kawaida ya madishi mawili imentoa jasho la ulimi. ila hii ya modem namna ya kuipata kwa hapa bongo ndo ishu maana bei sio mbaya!
     
  13. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,301
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Inapatikanaje mkuu
     
  14. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu upatikanaji ni sawa na hiyo ya kwanza ulipoipata nenda utapata
     
  15. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sawa na yadishi 2
     
  16. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,001
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Muhuri wa ikulu nitaupataje wakuu ?
     
  17. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,301
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Una hela??? siitaji tsh nahitaji pesa ya hapo jirani ziwa Tanganyika.
     
Loading...