MSAADA WA GALAXY NOTE EDGE.

MSAADA WA GALAXY NOTE EDGE.

ndammu

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2017
Posts
5,408
Reaction score
6,315
Habr zenu wakuu.
Natanguliza shukran kwa wote muliojukwaan.
naomba ufafanuzi Wa galaxy note edge kuna Rafiki yangu anauza hii simu kwahiyo sijawahi kuzitumia hizi simu.

Kwahiyo naomba nieleweshwe juu ya ubora Wa hii simu nataka kuinunua kwa mitikash 15500 nikiasi kama cha shilingi laki NNE na kidgo.
 
Habr zenu wakuu.
Natanguliza shukran kwa wote muliojukwaan.
naomba ufafanuzi Wa galaxy note edge kuna Rafiki yangu anauza hii simu kwahiyo sijawahi kuzitumia hizi simu.

Kwahiyo naomba nieleweshwe juu ya ubora Wa hii simu nataka kuinunua kwa mitikash 15500 nikiasi kama cha shilingi laki NNE na kidgo.
Google na angalia Youtube kuna reviews kibao. Hizo simu sio mbaya ila angalia usijeuziwa famba
 
Back
Top Bottom