Msaada wa EMS SQL Manager for MySQL

Msaada wa EMS SQL Manager for MySQL

chwechinyong

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Posts
223
Reaction score
105
Habari wadau,

Nina shida na EMS SQL Manager for MySQL..

Je, kuna link yoyote ambayo naweza ipata hiyo kitu for free?

au kama kuna mtu yeyote anaeweza nisaidia hiyo kitu itakuwa pouwa sana

Msaada wenu ni muhimu sana wadau.
 
Ahsante sana kaka kilongwe kwani nimefanikiwa kuipata ila kila nikijaribu ku-create database napata ujumbe huu "Access denied for user 'username'@localhost (using password:YES). Nimejaribu ku-create DB tofauti imegoma ila nikijaribu kwenda na ile ya default inakubali bila tatizo, je tatizo ni nini? Thanks in advance
 
Ahsante sana kaka kilongwe kwani nimefanikiwa kuipata ila kila nikijaribu ku-create database napata ujumbe huu "Access denied for user 'username'@localhost (using password:YES). Nimejaribu ku-create DB tofauti imegoma ila nikijaribu kwenda na ile ya default inakubali bila tatizo, je tatizo ni nini? Thanks in advance

Bila ahsante kaka kwani hili ni jukumu letu kuisaidia jamii, sisi wana IT inabidi tuandamane kwa kivitendo. Inatakiwa kwanza kuregister host, nimeelezea AfroIT - Elimu ni Ushindi :: Topic: GUI kwa ajili ya MySQL (1/1)
 
Ooh, kumbuka kutumia password ya user unayemtumia kutengenezea hiyo database, kama user ni afroit basi tumia password ya afroit na sio ya root, tatizo hilo ni kwa ajili ya password tu
 
Back
Top Bottom