Msaada wa doctor masuala ya uzazi

Jun 2, 2017
33
95
Habari zenu wana jamii forums

naombeni msaada wa hospitali nzuri inayotibu au hata ushauri musuala ya uzazi wa kina mama au doctor

yenye bei nafuu kidogo

nipo serious katika hili

ASANTENI SANA WANA JAMII FORUMS
 

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Mar 25, 2016
9,322
2,000
Habari zenu wana jamii forums

naombeni msaada wa hospitali nzuri inayotibu au hata ushauri musuala ya uzazi wa kina mama au doctor

nipo serious katika hili

ASANTENI SANA WANA JAMII FORUMS
Wewe funguka tatizo lako madokta wapo wengi humu watakupa ufumbuzi wa shida yako.
 
Jun 2, 2017
33
95
Ungeelezea vizuri ili wajue jinsi ya kukuelekeza, hujawahi kupata mtoto au hujawahi kupata mimba???

Kabla ya ndoa, ulishawahi kupata mimba???
mimi nishawahi kuwapa mimba wasichana kama 3 hivi mara ya kwanza 2010 mwingine mwaka 2016 wa mwisho mwaka huu mwezi wa 4....hao wote niliowataja walikuwa ni mchepuko tu...mke wangu ana mtoto mmoja kamzaa mwaka 2011 kwa jamaa mwingine kabla hatukakutana nimekutana nae mwaka 2013 tangu nimuoe mwaka 2015 mwezi wa 6 mpaka sasa hatujabahatika kupata mtoto
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom