Msaada wa Apn settings Halotel

Msaada wa Apn settings Halotel

magicianboy

Member
Joined
Jun 18, 2012
Posts
57
Reaction score
24
Wakuu salama jamani? Naomba msaada wenu wa ushauri,nina tablet ya Hp slate 10 HD sasa nilikua natumia line ya voda na ilikua inazo settings za Apn 4 internet vzuri kabisa,sasa tatizo limekuja nikaweka line ya halotel kujaribu ku-add new Apn ikawa inagoma na Apn za voda zkafutika,pia nimejarbu kurestore default Apn bt hakuna kinachofanyika,na tatizo jingne nikitouch button ya ku-add new Apn hairespond chochote ata nikihold kwa muda mrefu.Naomba msaada nifanyaje wakuu?
 
Wakuu salama jamani? Naomba msaada wenu wa ushauri,nina tablet ya Hp slate 10 HD sasa nilikua natumia line ya voda na ilikua inazo settings za Apn for internet vzuri kabisa,sasa tatizo limekuja nikaweka line ya halotel kujaribu ku-add new Apn ikawa inagoma na Apn za voda zkafutika,pia nimejarbu kurestore default Apn bt hakuna kinachofanyika,na tatizo jingne nikitouch button ya ku-add new Apn hairespond chochote ata nikihold kwa muda mrefu.Naomba msaada nifanyaje wakuu?
 
tumia apn ya b-internet badala ya internet ya kawaida.

au tuma neno config kwenda 15503 na pass ni 1111
 
Back
Top Bottom