Msaada: Vigezo vilivyotumiwa na TCU kufanya selection!

Msaada: Vigezo vilivyotumiwa na TCU kufanya selection!

incredible terminator

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Posts
2,536
Reaction score
4,304
Wakuu kama yupo anaejua vigezo walivyotumia TCU kufanya sellection atuambie maana sellection hazina usawa kuna watu wameperform vzur na wameachwa ila kuna wengne wamechukuliwa kwa perfomance hiyo hiyo sawa na alieachwa pia kuna wengne wana had divission three wamepata post na wapo wa Divission One na Two wameachwa tatzo ni nini wakuu![emoji24] [emoji24] [emoji24]
 
Wakuu kama yupo anaejua vigezo walivyotumia TCU kufanya sellection atuambie maana sellection hazina usawa kuna watu wameperform vzur na wameachwa ila kuna wengne wamechukuliwa kwa perfomance hiyo hiyo sawa na alieachwa pia kuna wengne wana had divission three wamepata post na wapo wa Divission One na Two wameachwa tatzo ni nini wakuu![emoji24] [emoji24] [emoji24]
Pitia kwenye Uzi unaitwa TCU, TCU, TCU hapo nimeweka Maelezo bila shaka utaelewa.
Huwezi kulinganisha waombaji wawili walioomba kozi tofauti na vyuo tofauti kwamba aliyefaulu zaidi ameachwa na aliyefaulu kidogo amechukuliwa.
Labda kama una mfano wa waombaji wawili walioomba kozi moja kwenye chuo hicho hicho na priority sawa na kwenye masomo ya msingi aliyefaulu zaidi ameachwa! Sidhani kama scenario hiyo ipo! After all kila mtu alijaza privately kivyake hivyo kufahamu details ni si rahisi zaidi ya kuamua kuota ndoto ya mchana ili kupata cha kujiliwaza!
Tatizo kubwa ni kwenye uchaguzi wa mwanafunzi husika bila kuzingatia vigezo na level of competituon kwa kozi na chuo husika!
 
Ushauri wangu, acheni kupoteza muda kulalamika badala yake wahini second round, na iweni makini kupima suti kwa kadri ya urefu wenu! Second round may be very competitive maana kuna watu wametemwa kwa sababu ya stiff competition na watajazana kwenye kozi ambazo awali walizidharau! Usipokuwa makini kwenye uchaguzi unaweza ukatupwa hata hiyo second round pamoja na division 2 yako au hata 1! Kwa mfano kama kuna chuo kimebakiza nafasi 5 halafu competitors mkalundikana 20, hapo ukitemwa tena usishangae!
 
Pitia kwenye Uzi unaitwa TCU, TCU, TCU hapo nimeweka Maelezo bila shaka utaelewa.
Huwezi kulinganisha waombaji wawili walioomba kozi tofauti na vyuo tofauti kwamba aliyefaulu zaidi ameachwa na aliyefaulu kidogo amechukuliwa.
Labda kama una mfano wa waombaji wawili walioomba kozi moja kwenye chuo hicho hicho na priority sawa na kwenye masomo ya msingi aliyefaulu zaidi ameachwa! Sidhani kama scenario hiyo ipo! After all kila mtu alijaza privately kivyake hivyo kufahamu details ni si rahisi zaidi ya kuamua kuota ndoto ya mchana ili kupata cha kujiliwaza!
Tatizo kubwa ni kwenye uchaguzi wa mwanafunzi husika bila kuzingatia vigezo na level of competituon kwa kozi na chuo husika!
Nadhani umemjibu vizuri sana huyo kijana, na jibu limejikamillisha hata na kwa wengine wenye swali la namna hiyo.
 
Ushauri wangu, acheni kupoteza muda kulalamika badala yake wahini second round, na iweni makini kupima suti kwa kadri ya urefu wenu! Second round may be very competitive maana kuna watu wametemwa kwa sababu ya stiff competition na watajazana kwenye kozi ambazo awali walizidharau! Usipokuwa makini kwenye uchaguzi unaweza ukatupwa hata hiyo second round pamoja na division 2 yako au hata 1! Kwa mfano kama kuna chuo kimebakiza nafasi 5 halafu competitors mkalundikana 20, hapo ukitemwa tena usishangae!
Mkuu hujasema nni kifanyke sasa[emoji15] [emoji15] [emoji15]
 
Mkuu hujasema nni kifanyke sasa[emoji15] [emoji15] [emoji15]
Kakuachia wewe useme nini kifanyike[emoji104][emoji104]✍✍✍[emoji108][emoji108][emoji106][emoji106][emoji107][emoji107][emoji108][emoji110][emoji110][emoji111][emoji111][emoji116][emoji116][emoji115][emoji115][emoji117][emoji117][emoji113][emoji113][emoji125][emoji125][emoji125][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]lols
 
Polen xn form six
Mnachangua chuo na fan
Kipind TCU wanachagua performance na jna la shule yako
Mjitahd kuomba hzo fan vizur krbn chuo cha kusapu
Wenzenu tumemaliza
 
Inahuzinisha kuwa hadi sasa kuna watu wamefaulu lakini hawana elimu ya kutosha juu ya uchaguzi wa kozi na vyuo. Kupotea huanzia hapa.
 
Issue sio kufaulu zaidi, hapa kinachoangaliwa kwanza ni minimum qualification alafu umeomba nini, nilichojifunza wakati nawaombea madogo kama wanne ni kwamba umakini unatakiwa sana kwenye kusoma ile guide kwa kuwa unaweza ukaangalia haraka haraka kwa cheti cha A-level mtu ana sifa ya kutosha alafu ukirudi kwenye O-level unaambiwa at least credit kwenye mathematics wakati huo unakuta mtu amescore D. Au mwingine anaambia at least awe amefaulu English katika kiwango flan kwa O level. Sasa kama mtu hukufuata instruction vizuri na mengine ya kozi moja kuombwa na watu wengi hapo ndio inapokuja issue ya wengine kuachwa lakini wanapewa chance ya pili ya kuomba upya.
 
Back
Top Bottom