Msaada; Uzuri na udhaifu wa blackberry

Msaada; Uzuri na udhaifu wa blackberry

gifted mind

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2014
Posts
344
Reaction score
203
Naomba kujuzwa uzuri na udhaifu wa blackberry smartphones...na mahali zinauzwa hapa dar
 
udhaifu..
internet yake inalmit sana inakupasa ujiunge na vifurushi maalum,,,.... operating system yake sio user friendly sana... mentality ya wengi wanaziona ni outdated brand.....
 
Naomba kujuzwa uzuri na udhaifu wa blackberry smartphones...na mahali zinauzwa hapa dar

Mkuu gifted mind.
Blackberry zipi aina 2 kuu. Zile za zamani zinazotumia BIS na za sasa hizi Q10/Z10 zinazotumia vifurushi vya kawaida vya internet. Unaweza kuspecify please.
Kwa ushauri kama ni mpenzi wa blackberry basi chagua hizi za sasa.
Ova!
 
Last edited by a moderator:
Blackberry ipo poa kama wewe sio mvivu wa complicated UI, ukiangalia feature nyingi za android wamecopy kutoka kwa hawa malegend wa smartphones. Kuanzia Whatsapp wamecopy kutoka kwa BBM, Messanger, n.k.
Tatizo kuu la Blackberry nyingi za kizamani zinatumia BIS (Blackberry Internet Services) hivyo ukitaka kutumia internet lazima ujiunge na vifurushi vya Blackberry, japo kuna njia za kuzifanya zitumie vifurushi vya kawaida kama wewe sio mvivu.
Kama unataka kununua Blackberry nunua hzi za kisasa kama kama Z10 na kuendelea zinatumia vifurushi vyote.
Ila kwa durability ni simu nzuri sana.
 
Nina mwaka wa tatu,na Z10,sijawahi kujuta,ni miezi hii michache iliyopita nimeanza kutembea na powerbank,betry imeanza kuishiwa nguvu,au matumizi yangu yameongezeka.
 
Mkuu is3haq nimenunua blackbery 10....sijajuta kutumia pesa yangu...ila nimezikuta mbeya huko...na inapoke vifurushi vyote...na speaker zake ni zaidi ya sub woofer
 
Kila mtu anaitaka officine kwetu hapa...nashukuruni kwa mawazo yenu..ni kweli ukizoea android na ni mvivu wa kujiongeza...itakuboa fasta
 
Back
Top Bottom