Msaada unahitajika wa haraka wa kiimani

Msaada unahitajika wa haraka wa kiimani

incredible terminator

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Posts
2,534
Reaction score
4,293
Habari zenu wakuu,

Nikimbie moja kwa moja kwa tatizo langu. Kama nilivyotanguliza kwenye kichwa cha habari kuwa niahitaji msaada wa kiimani nadhani nitaeleweka vizuri na wale ambao tunatofautiana imani ili kuepusha lugha za fedhuli, Dharau, maudhi na Matusi.

Naomba kuuliza kwa wale tunaoamini kuwa uchawi na uganga vipo na vinatumiwa na wanajamii.

Wakuu swali langu lipo hivi kuna madhara gani ninaweza kukutana nayo iwapo nikitengenezwa na mtaalamu kuwa na uwezo wa kuwaona wachawi wakija kuniwangia hasa mida ya usiku?

Au kuwa na uwezo wa kuwagundua mara tu nikikutana nao??

Naombeni majibu kwa wanaoamini uwepo wa vitu hivyo kama huamini tafadhari pita kushoto
 
Habari zenu wakuu.
Nikimbie moja kwa moja kwa Tatizo langu, Kama nilivyotanguliza kwenye kichwa cha habari kuwa niahitaji msaada wa kiimani nadhani nitaeleweka vizuri na wale ambao tunatofautiana imani ili kuepusha lugha za fedhuli, Dharau, maudhi na Matusi,

Naomba kuuliza kwa wale tunaoamini kuwa uchawi na uganga vipo na vinatumiwa na wanajamii

Wakuu swali langu lipo hivi kuna madhara gani ninaweza kukutana nayo iwapo nikitengenezwa na mtaalamu kuwa na uwezo wa kuwaona wachawi wakija kuniwangia hasa mida ya usiku?

Au kuwa na uwezo wa kuwagundua mara tu nikikutana nao??

Naombeni majibu kwa wanaoamini uwepo wa vitu hivyo kama huamini tafadhari pita kushoto
mshana jr unaitwa huku
 
kabisa yan.....mana wakigundua kuwa unawaona......hautopata hata mda wa kuja kutupa mrejesho hapa......
 
weeeee wanakuchukua ukawe unawalimia limia kidgo tumashamba twao twa hapa na pale
mkuu japo sihitaji kujoke kwenye huu uzi wangu..
Ila wakinichukua kwa kazi ya shmba itakula kwao maana mi na jembe naskiaga historia tu ko watakuwa wamekula loss ya kumchukua unproductive person[emoji23] [emoji23]
 
hebu ni pm kuna mzz nilikuwa naufanyia tafiti
 
mkuu japo sihitaji kujoke kwenye huu uzi wangu..
Ila wakinichukua kwa kazi ya shmba itakula kwao maana mi na jembe naskiaga historia tu ko watakuwa wamekula loss ya kumchukua unproductive person[emoji23] [emoji23]
hahahahahahahaa[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Kuna mdada alipigwa upofu kwa kuona wachawi kazi Ilikua Kukimbizana nao usiku Mpaka alivyofanyiwa matambiko ya mila zao kumpunguzia mkali ndo akawa naona, nakumbuka siku moja aliwangiwa usiku kesho yake alimfata muhusika kamwambia maswala ya kusumbua usiku watu tumelala ukome ukirudia nakukata mapanga
 
Wewe ndo yule sijui baby boy from london?
mkuu tupeane heshima kwa panapobidi sina maana ya kuwa namdharau huyo mtu unaenifananisha nae ila najaribu kuuliza tu friendly kwenye hii post na ufananisho mkuu ustafte chuki ziszokuwa na msingi
 
Tafura dawa ys kuona mazuri mfano fursa za pesa ,biashara nzuri nk achana na ujinga wa kutafuta dawa za kuona wachawi haikusaidii kitu kukukwamua kwenye umaskini
mkuu umejitahid kujibu swal langu ila sidhani kama umejibu kisawasawa maana nimeuliza swal la kutafta hela ingekuwa vzur ila hapa umejibu opposite.....
 
mkuu tupeane heshima kwa panapobidi sina maana ya kuwa namdharau huyo mtu unaenifananisha nae ila najaribu kuuliza tu friendly kwenye hii post na ufananisho mkuu ustafte chuki ziszokuwa na msingi
unafanana nae.
Kwani kufanana na mtu ni ugomvi?
 
Back
Top Bottom