kidambinya
JF-Expert Member
- Jan 11, 2016
- 1,190
- 1,729
Ninaposema usimwamini simaanishi atakudhuru la! Kuna watu watamtumia yeye kukufahamu wewe, hivyo kukudhuru. Pia why umuamini mama? Au kwakuwa kakuzaa? Inatosha kumuamini kwa hilo? Siku utakapokutwa na mambo ndio utaniamini.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo unaposema husimwamini hata aliyekuzaa unakosea mkuu, hakuna mfariji duniani kama Mama...... Hata siki moja hawezi kukubadirikia labda awe mama alikununua hospital kakulea tu kama mwanae.
Wababa ndo rahisi kuchange.
doggystyle changeinarudi shehe[emoji527]
Sent using Jamii Forums mobile app