Msaada tutani


Mwana Ukoo

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
242
Likes
348
Points
80
Mwana Ukoo

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
242 348 80
Wakuu Pc yangu ina matatizo kadhaa kama kutofungua apps ambazo zilikuja na Pc inasema apps can't open using the built-in adminstration niliwah badili akaunti kwenye machine sasa kuirudisha previous one nashindwa, Pili nilikuwa natumia simu kuunga na internet sasa nayo haitaki kabisa inakuwa connected ila nikiperuzi haifunguki, Tatu nikaona basi wacha ni restore au ni reset napo inakataa ikisema there was a problem resetting your pc, no changes were made,wakuu msaada niko na window 10 ni original ona mana hii win ni latest Pc pia ni latest one 64bits ram 2gb
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,671
Likes
9,686
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,671 9,686 280
mkuu unaingia kama guest/user ndio maana unapata hayo matatizo, log out halafu wakati wa kulogin ingia kama admin (user wa kwanza kabisa sio huyo uliemtengeneza wewe)
 
Mwana Ukoo

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
242
Likes
348
Points
80
Mwana Ukoo

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
242 348 80
mkuu unaingia kama guest/user ndio maana unapata hayo matatizo, log out halafu wakati wa kulogin ingia kama admin (user wa kwanza kabisa sio huyo uliemtengeneza wewe)
Mkuu naingia kama admin si paoni asee pakuingilia yani ipo akaunti moja tu
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,671
Likes
9,686
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,671 9,686 280
Mkuu naingia kama admin si paoni asee pakuingilia yani ipo akaunti moja tu
bonyeza start kisha chagua kialama cha mtu chini kushoto halafu chagua user wa kwanza au bonyeza Ctrl+Alt+Del then chagua switch user
 
Mwana Ukoo

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
242
Likes
348
Points
80
Mwana Ukoo

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
242 348 80
bonyeza start kisha chagua kialama cha mtu chini kushoto halafu chagua user wa kwanza au bonyeza Ctrl+Alt+Del then chagua switch user
Mkuu nikienda switch user inaenda kwa User akaunti hii hii iliyokuwepo ya adminstrator
 
Mwana Ukoo

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
242
Likes
348
Points
80
Mwana Ukoo

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
242 348 80
Yani akaunti inaonekana ipo moja
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,671
Likes
9,686
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,671 9,686 280
Mkuu nikienda switch user inaenda kwa User akaunti hii hii iliyokuwepo ya adminstrator
hio app inayotaka admin uki right click unaona option ya open as administrator?
 
Mwana Ukoo

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
242
Likes
348
Points
80
Mwana Ukoo

Mwana Ukoo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
242 348 80
hio app inayotaka admin uki right click unaona option ya open as administrator?
Hapana mkuu inaleta Pin to start na Pin to Taskbar ni almost apps zote zilizokuja na mashine kama kamera, Store n.k
 

Forum statistics

Threads 1,273,089
Members 490,268
Posts 30,470,941