Msaada tutani nahitaji suluhu hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada tutani nahitaji suluhu hapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Money Penny, Mar 12, 2017.

  1. Money Penny

    Money Penny JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2017
    Joined: Jun 20, 2016
    Messages: 5,042
    Likes Received: 4,410
    Trophy Points: 280
    Samahani kama nitakuwa nimekukwaza ila naomba tusaidiane hii mada hapa

    Siku moja nimekaa night Club IT PLAZA HIGH SPIRIT LOUNGE
    Nimekaa zangu napunguza stress
    Nyuma ya kochi langu kulikuwa na mijeda kama 8 hivi
    Wakawa wanabishana

    MJEDA WA KWANZA
    mwanamke mwenye ngozi nyeupe sio mtamu kama mwenye ngozi nyeusi

    MJEDA WA PILI
    Mwanamke mweusi sio mtamu kama mwanamke mweupe

    MJEDA WA TATU
    Mwanamke maji ya kunde ndio mwisho wa matatizo

    Baada ya miezi 3 wakanifuata wadada wanalalamika kuwa

    DADA WA KWANZA
    Wakitembea na wanaume wenye ngozi nyeupe hamna kitu, ladha hamna wamekaa tu kama chapati ya maji (PANCAKE)

    DADA WA PILI
    Wanaume weusi ndio kila kitu hata wazungu wanasema once you go black, you can't go back to the white

    DADA WA 3
    Mie ninetembea na wanaume tangi zote 3, mweupe mweusi, na maji ya kunde ila mweusi ndio mwisho wa reli, mtamu kuliko maelezo
    Chuma kikikaza kinakaza kweli kweli, chuma cheupe kikikaza kha unaweza lia kama soseji

    Kwako wewe msomaji yupi mtamu zaidi ya mwenzake
    Msaada tutani ooo
    Tuachie comment Abeg
    Thank you
     
  2. Lexus SUV

    Lexus SUV JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2017
    Joined: Sep 16, 2016
    Messages: 1,328
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 280
    MBURULA
     
  3. Numbisa

    Numbisa JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2017
    Joined: Dec 12, 2016
    Messages: 86,439
    Likes Received: 371,130
    Trophy Points: 280
    Hahahaa kwanza kabisa nimependa hapo kwenye chapati ya maji hahaha kama yupo anisamehe tu.

    Utamu wa mwanaume haupo kwenye rangi yake bali yale manjonjo na maandalizi ya ukweli,mtundu mtundu,no aibu wala kinyaa lazima umgande.

    Wanaoongoza kwa kutoa kasoro wenzao ni wale ambao hawaelewi kile walichofanyiwa wao wanaona kero na vurugu tupu. Raha ya mechi utaalamu wa kushambulia na kushangilia
     
  4. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2017
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,564
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mweupe au mweusi?
     
  5. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2017
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 14,717
    Likes Received: 18,391
    Trophy Points: 280
    Achana na mwanamke mweusi aiseee.

    Wanawake wengi weupe ni wazuri sana kwa mbali na wanatamanisha sana machoni, ila ukishamgusa hatamanishi tena.

    Wana matatizo mawili moja wengi ni wabaridi mno yaani hawana kajoto joto kale muhimu kwa ajili ya mambo yetu yale, lakini cha pili wengi wana kaharufu fulani hivi huwa kanakera, nikisema neno kaharufu wazinzi wananielewa sana.

    Mwanamke mweusi ni habari nyingine, ukipewa lazima siku nyingine urudi kuomba tena.
     
  6. Lakshmii

    Lakshmii Member

    #6
    Mar 12, 2017
    Joined: Dec 19, 2016
    Messages: 70
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 25
    Hahahaha ngoja waje wenye rangi zao wajielezee km ni chapat za maji (PANCAKE) au ni chapat za kusukuma
     
  7. sanjally1

    sanjally1 Member

    #7
    Mar 12, 2017
    Joined: May 9, 2015
    Messages: 51
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Semeni yote mwanamke mweupe nitazidi kumpenda daima tu
     
  8. PROF NDUMILAKUWILI

    PROF NDUMILAKUWILI JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2017
    Joined: Mar 25, 2016
    Messages: 7,410
    Likes Received: 8,378
    Trophy Points: 280
    Inamaana ujachungulia avatar yake?
     
  9. Losser Bad

    Losser Bad JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2017
    Joined: Aug 9, 2016
    Messages: 393
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 180
    Wanawake weupe wengi ni warembo ila wanawake weusi wengi wanamvuto wa kimapenzi.
    Huwa nikimuona mwanamke mweusi haswa mrefu na mwenye nyama, huwa navurugwa sana.
     
  10. Ushimen

    Ushimen JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2017
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 14,686
    Likes Received: 16,621
    Trophy Points: 280
    Naomba kujua rangi yako mleta uzi........ Wewe ni Mweupe, Majiyakunde ama mweusi...
    Naomba tuanzie hapo kwanza
     
  11. Paprika

    Paprika JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2017
    Joined: Feb 25, 2017
    Messages: 6,088
    Likes Received: 9,613
    Trophy Points: 280
    Mwanaume yeyote tu anaesimamisha!!! Kama si mtamu ntamuongeza utamu wangu tubalance.
     
  12. STUNTER

    STUNTER JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2017
    Joined: Dec 15, 2015
    Messages: 13,008
    Likes Received: 14,721
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye harufu sijui inasababishwa na nini
     
  13. PROF NDUMILAKUWILI

    PROF NDUMILAKUWILI JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2017
    Joined: Mar 25, 2016
    Messages: 7,410
    Likes Received: 8,378
    Trophy Points: 280
    Ohooooo!!!chungulia avatar.
     
  14. PROF NDUMILAKUWILI

    PROF NDUMILAKUWILI JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2017
    Joined: Mar 25, 2016
    Messages: 7,410
    Likes Received: 8,378
    Trophy Points: 280
     
  15. Money Penny

    Money Penny JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2017
    Joined: Jun 20, 2016
    Messages: 5,042
    Likes Received: 4,410
    Trophy Points: 280
    Ahahaha
    Kiruuu! Deep stuff ila wenzio wamefanya mbinu zako bado wanashangilia simba eti yanga hamba kitu

    Maji ya kunde bruh!

    Word! Amen bro kweli kabisaa

    Ni sheedah! Rangi nyeupe haikazi chuma, yeleuuuwi, ndoroboee ngoja nikanunue gazeti nijipepeee

    Naona wewe upo team winter

    Kiru hamnaga kitu kama hicho me mke wa mtu ivoo

    Kiruu bwashee tisha sanaa

    Maji ya kunde na wewe je bwashee!
     
  16. Ushimen

    Ushimen JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2017
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 14,686
    Likes Received: 16,621
    Trophy Points: 280

     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 11,223
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    Shenzitype
     
  18. Ushimen

    Ushimen JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2017
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 14,686
    Likes Received: 16,621
    Trophy Points: 280
    Naomba ujibu barua yangu kule pm tafadhali...
     
  19. Money Penny

    Money Penny JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2017
    Joined: Jun 20, 2016
    Messages: 5,042
    Likes Received: 4,410
    Trophy Points: 280
    Kiru kwaiyo wewe ndio utamuwa unafwaidiwa sio unafaidi
    Dah kweli ndoa msalaba jamaa

    Kiru PM tena makubwaa

    Povu vepee
    Au we mweupee
     
  20. WABALLA Inc

    WABALLA Inc JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2017
    Joined: Sep 2, 2014
    Messages: 2,724
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Mmmmh
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...