Msaada tutani: Kubakwa kisaikolojia

Ni kweli
Ila mimi nina wakaka Wengi na wadogo Wengi
Wote waliomba namba zangu nikawapa

 
Hawajatupia kamba kwako?[emoji16][emoji16]
Wametupa lakini kaka yao ameniwahi sa na ndoa yenyewe ya Kikristo hamna kuachana hamna Talaka! wanaondokaga kama walivyokuja ila kwa spidi tofauti
 
Wametupa lakini kaka yao ameniwahi sa na ndoa yenyewe ya Kikristo hamna kuachana hamna Talaka! wanaondokaga kama walivyokuja ila kwa spidi tofauti
I don't know why wakristo tunakosa divorce, hao wanaoondoka atleast wamesoma mwelekeo wa upepo, subir ukutane na ving'ang'anizi hapo ndo utajua kwa nn jogoo anadandia popote [emoji16][emoji16][emoji16]
 
I don't know why wakristo tunakosa divorce, hao wanaoondoka atleast wamesoma mwelekeo wa upepo, subir ukutane na ving'ang'anizi hapo ndo utajua kwa nn jogoo anadandia popote [emoji16][emoji16][emoji16]
Nimepata Ving'ang'anizi kibao na wameondoka kama jongoo😂😂😂
KUACHANA MUNGU HAPENDI ALISHAANDIKA KWENYE BIBLIA HAPENDI KUACHANA ANACHUKIA KUACHANA
Ndio Maana Wakristo hatu-entertain Divorce
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…