Msaada tiba: shahawa haziruki!

Rwaz

JF-Expert Member
May 3, 2013
1,079
2,000
Dah humu raha sana eti haziruki kwani Zina mabawa au
We ni me au ke?. Wanaume wananielewa vyema. Ukiwa unapiz nje zinatoka hatua zero kuna tatzo. Nyuma mi zikitoka ni had shingon mwa delila. Na km we ni ke mkojo unakutoka kama unatokea kwenye besen had unasambaa mapajan, bila presha njoo tutibiwe pamoja humu
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 5, 2015
14,196
2,000
Madhara ya puli hayo mkuu pole Sana kula tangawizi,swaumu,karanga na maji mengi halafu usisex miezi miwili then usex halafu utatupa mrejesho
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom