Msaada tafadhari

Msaada tafadhari

kibila

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Posts
807
Reaction score
576
Wakuu mimi nisiwe na maneno mengi ila naomba kusaidiwa kitu hiki,
Nina server ya ambayo ina Solaris OS na imewekwa Open Office sasa shida yangu mimi nataka ni install Microsoft Office 2007 sasa sijui nafanye ili MS Office 2007 iweze kuwa installed humo
Ntashukuru kwa atakaye weza kunisaidia
 
Inabidi uwe na windows au mac kuipata office.

Cpu ni x86 au arm au ipi? Kama ni x86 unaweza install windows
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom