Msaada tafadhali


L

Loveness

Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
0
L

Loveness

Member
Joined Feb 29, 2008
40 0 0
Habari wana jamvi.
Jamani naombeni msaada kwa mwenye uelewa, nahitaji kufuga kuku wa mayai ila eneo ninalotaka kufugia umeme bado haujafika, je naweza kutumia nishati gani mbadala.
Natanguliza shukrani zangu kwenu.
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
987
Likes
47
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
987 47 45
kuna threads nyingi za ufugaji kuku, hebu zitafute!!! utafaidi mengi sana!!
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Sio lazima kila mfuga kuku ana umeme. Unaweza kutumia chemli na kwa kuweka joto unatumia jiko la mkaa. Unataka kufuguia sehemu gani? You may be my neighbour.
 
L

Loveness

Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
40
Likes
0
Points
0
L

Loveness

Member
Joined Feb 29, 2008
40 0 0
Sio lazima kila mfuga kuku ana umeme. Unaweza kutumia chemli na kwa kuweka joto unatumia jiko la mkaa. Unataka kufuguia sehemu gani? You may be my neighbour.
Nataka kufugia Goba kunguru. Thanks kwa ushauri
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152