MSAADA TAFADHALI

MSAADA TAFADHALI

nyudo

Member
Joined
Dec 13, 2016
Posts
14
Reaction score
2
Habari wanajf
Mimi ni kijana nina miaka 20 ni mwanachuo katika chuo fulani

Tatizo langu ni kwamba kuna mwanamke nimetokea kumpenda sana hapa chuoni ila tatizo linakuja kuwa kanizidi miaka miwili na kwa upande wake yeye amenikataa kwa sababu hiyo tu

Ila anadai angenipenda kama ningelingana nae ama kumzidi kidogo

Naombeni ushauri wakuu niendelee ama niachane nae ila kiukweli nampenda sana.
 
Ushauri wa nini sa???
Au unataka kulazimisha mapenzi???
 
Unahela lakini? Anaweza akawa mwenzio anamaanisha umri wako wakipesa
 
Unahela lakini? Anaweza akawa mwenzio anamaanisha umri wako wakipesa
Yaap kweli inawezekana,ila nadhani kama ananipenda asinge angalia tofauti ya umri wala hizo pesa.
 
Yaap kweli inawezekana,ila nadhani kama ananipenda asinge angalia tofauti ya umri wala hizo pesa.
Pesa ndio ufunika vyote hivyo, haijarishi kama hakupend wala umri, chezea dawa yapenzi wewe
 
Back
Top Bottom