Msaada Tafadhali - Generator | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Tafadhali - Generator

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nyati, Jul 17, 2011.

  1. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,851
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Wakuu naomba msaada wa aina na mahali pa kupata Generator ya umeme kwani nina mtoto mdogo ambaye umeme ukikatika anasumbua sana. Naomba kujuzwa aina ambayo ni imara, inayotumia mafuta kidogo na yenye ufanisi kwa ajili ya kuwasha taa na TV. Bajeti yangu ni kama 350,000 +. Natanguliza shukrani za dhati

    Nakaa hapa Dar Es Salaam
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Gen set nyingi ndogo ni make ya china.jaribu pale Car&General wapo baada ya posta mpya unaweza kupata brand nzuri
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,334
    Likes Received: 3,601
    Trophy Points: 280
    Kuna thread ilipita hapa jf sina uhakika ni jukwaa gani,
    watu walishauri barabara ya uhuru, ukitoka ''keepleft'' cha msimbazi kama unaelekea mnazi mmoja kuna duka lililoko opposite na kituo cha mafuta cha TOTAL,
    Jaribu kufika hapo
     
  4. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,851
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Aksanteni sana wakuu nitajaribu
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,250
    Likes Received: 15,065
    Trophy Points: 280
    Tembelea maduka ya Kariakoo hasa mtaa wa Uhuru. Utakuta jenereta kibao za kichina
     
  6. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,851
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Aksante, Lakini hiyo ya kichina haina mgogoro, naomba mwenye uzoefu nazo ili niweze kwenda hapo na chaguo
     
Loading...