Msaada tafadhal wa hichi kifaa..


jojoe

jojoe

Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
74
Likes
103
Points
40
jojoe

jojoe

Member
Joined Jul 5, 2016
74 103 40
Naomba kujua wap wanauza nawez kupata na bei yake kw hpa kwetu...kinajulikana kw jina la dr dabber
imageuploadedbyjamiiforums1467744921-685048-jpg.363327
imageuploadedbyjamiiforums1467744938-555876-jpg.363328
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
4,931
Likes
4,018
Points
280
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
4,931 4,018 280
mkuu umenitamanisha ebu niondoe ushamba mzee mwenzio hiko kifaa ni cha kazi gani
 

Forum statistics

Threads 1,236,196
Members 475,029
Posts 29,249,452