Msaada Taf,

Msaada Taf,

Al Adawi

Member
Joined
Feb 25, 2011
Posts
91
Reaction score
38
Habari zenu wakuu!
Nina tatizo hapa. Awali nilichakachua modem ZTE mf190, nikawa na-enjoy matumizi yake. Sasa Pc yangu ikazingua ikabidi nifute baadhi ya ma-file ili kurekebisha mambo. Bahati mbaya nilijikuta nimefuta na installation yake modem hii. Baada ya hapo niki-connect modem haionekani,Nimelifuata file kule recycle nimelikuta lakini siwezi kuli-install tena. Nifanye nini kurekebisha tatizo hili?
Thanx.
 
nenda kanunue ya voda na uwe unalipia.
thax.....

lete nkutengeneee mwaya...uje usiku lakin ukiwa umevaa nguo nyekundu...
 
nenda kanunue ya voda na uwe unalipia.
thax.....

lete nkutengeneee mwaya...uje usiku lakin ukiwa umevaa nguo nyekundu...
Wacha mambo zako weye rafiki.. hahah Rose1980 weka maujanja hapa mwanaume nifaidi mambo lol.
 
Last edited by a moderator:
hah aha haahaha....mi abt IT m ova 0
sjui lolote kaka
ningekusaidia...
poyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee.....:A S-baby:
"NAJUA kwamba mimi ni mwerevu na mwenye akili,kwa sababu nafahamu kwamba HAKUNA NINACHOFAHAMU" socrates
Kwahiyo alikuwa kilaza wa miwsho huyu..lol!!
 
"NAJUA kwamba mimi ni mwerevu na mwenye akili,kwa sababu nafahamu kwamba HAKUNA NINACHOFAHAMU" socrates
Kwahiyo alikuwa kilaza wa miwsho huyu..lol!!

apana.
kilaza ni yule anayejijua anajua kumbe ajui
anayejua kuwa hakuna alolijua ni kipanga.....THK BG:sleepy:
 
apana.
kilaza ni yule anayejijua anajua kumbe ajui
anayejua kuwa hakuna alolijua ni kipanga.....THK BG:sleepy:
wote Vilaza basi.. hata anayejijua hajui ni kilaza..the defining point here is "wote hawajui"..ryt?:A S-baby:
 
Back
Top Bottom