Habari zenu wakuu!
Nina tatizo hapa. Awali nilichakachua modem ZTE mf190, nikawa na-enjoy matumizi yake. Sasa Pc yangu ikazingua ikabidi nifute baadhi ya ma-file ili kurekebisha mambo. Bahati mbaya nilijikuta nimefuta na installation yake modem hii. Baada ya hapo niki-connect modem haionekani,Nimelifuata file kule recycle nimelikuta lakini siwezi kuli-install tena. Nifanye nini kurekebisha tatizo hili?
Thanx.
Nina tatizo hapa. Awali nilichakachua modem ZTE mf190, nikawa na-enjoy matumizi yake. Sasa Pc yangu ikazingua ikabidi nifute baadhi ya ma-file ili kurekebisha mambo. Bahati mbaya nilijikuta nimefuta na installation yake modem hii. Baada ya hapo niki-connect modem haionekani,Nimelifuata file kule recycle nimelikuta lakini siwezi kuli-install tena. Nifanye nini kurekebisha tatizo hili?
Thanx.