MSAADA: Simu ya imeibiwa, nina imei zake

kcamp

JF-Expert Member
Aug 31, 2014
6,788
2,000
Kanunue simu mpya tu...kama huna muda mchafu na hela za kuchezea

Sent from my SM-G920P using Tapatalk
 

SPYMATE

JF-Expert Member
Apr 17, 2013
1,274
2,000
Kuna Dogo kaporwa redmi Note 5 ameripoti polisi na TCRA but zaidi ya kupewa RB hakuna msaada wowote wa maana!!
Yaani hata tracking haifanyi kazi coz ulikuwa inaonyesha Mara ya mwisho ni eneo la tukio basi kwamaana jamaa waliizima.
Nilichogundua ni kwamba wakishakuibia wanaizima then wanakausha hadi miezi kadhaa ipite ndio waitoe mafichichoni
 

Baraka Issack Msomba

JF-Expert Member
Nov 9, 2015
837
1,000
Kuna Dogo kaporwa redmi Note 5 ameripoti polisi na TCRA but zaidi ya kupewa RB hakuna msaada wowote wa maana!!
Yaani hata tracking haifanyi kazi coz ulikuwa inaonyesha Mara ya mwisho ni eneo la tukio basi kwamaana jamaa waliizima.
Nilichogundua ni kwamba wakishakuibia wanaizima then wanakausha hadi miezi kadhaa ipite ndio waitoe mafichichoni
Daaah sio poa kabisa hawa Wezi,wana mbinu za kisasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

SPYMATE

JF-Expert Member
Apr 17, 2013
1,274
2,000
hahhahaaa noma sana
Afu ukute washafanya manouver ya kuiflash na kuchange IMEI au ikishindikana wanachomoaga circuit na vilivyobaki wanauza Kama spea au kuipiga Bei simu nchi jirani Kama Mozambique,Malawi,Zambia au Kenya.
Yaani hakuna namna ukiibiwa au kupoteza dawa ni kujipanga ununue nyingine
 

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Sep 8, 2015
1,184
2,000
Afu ukute washafanya manouver ya kuiflash na kuchange IMEI au ikishindikana wanachomoaga circuit na vilivyobaki wanauza Kama spea au kuipiga Bei simu nchi jirani Kama Mozambique,Malawi,Zambia au Kenya.
Yaani hakuna namna ukiibiwa au kupoteza dawa ni kujipanga ununue nyingine
Kabisa asee,hakuna ujanja

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kimwerimdodo5

Senior Member
Feb 10, 2019
177
250
dingii nenda kanunue ingine now wanabadilisha IMEI police utapoteza muda na chapaa ambayo huenda ungenunua nzur zaid ya hiyo uliyopoteza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom