Somebody has to do it....! Asipopatikana MTU wa kuifanya mwanao, mjukuu, mdogo wako na wototo wa general public watafundishwa na nani?Kozi Za Kusomea Umasikini !
Sent using Jamii Forums mobile app
Somebody has to do it....! Asipopatikana MTU wa kuifanya mwanao, mjukuu, mdogo wako na wototo wa general public watafundishwa na nani?Kozi Za Kusomea Umasikini !
Lini Kazi Ya Ualimu Imemtajirisha Mwalimu? Kupanga Uwe Masikini Au Tajiri Ni Maono Ya Mtu Katika Mind Set YakeSomebody has to do it....! Asipopatikana MTU wa kuifanya mwanao, mjukuu, mdogo wako na wototo wa general public watafundishwa na nani?
Sent using Jamii Forums mobile app
Ulichoandika na ulicho quote havifanani....Mimi sijaongelea umaskini wala utajiri. (Utajiri nebulous concept)Lini Kazi Ya Ualimu Imemtajirisha Mwalimu? Kupanga Uwe Masikini Au Tajiri Ni Maono Ya Mtu Katika Mind Set Yake
Inakuaje Unataka Kuwa Mwalimu Halafu Usijue Sifa Zake? Kapekue Tovuti Ya Wizara Ya Elimu Utajua HukoUlichoandika na ulicho quote havifanani....Mimi sijaongelea umaskini wala utajiri. (Utajiri nebulous concept)
Sent using Jamii Forums mobile app
Inaonekana una hamu ya Ku quote na kuandika andika bila kusoma kwa umakini walichoandika wenzako. Soma mada na comments za wenzako kwa utulivu. (Hicho ulichoandika sijui unamrefer nani na hayo maelezo unaniandikia Mimi au aliyepost Uzi? Nadhani ume ni quote Mimi na unanirefer Mimi. Basi umekosea, kwa taarifa fupi degree yangu ya kwanza niliipata zaidi ya 15 years ago...sijui by then ulikuwa wapi na unafanya nini? Na tangia hapo I hold four degrees and a number of other qualifications. Nikutakie mchana mwema.Inakuaje Unataka Kuwa Mwalimu Halafu Usijue Sifa Zake? Kapekue Tovuti Ya Wizara Ya Elimu Utajua Huko
Watu wenye degree nchi hii kwa taarifa niliyonayo ni less than 1%. Kwa nini usijivunie....ni achievement katika nyanja ya elimu. Sijui umetembea mikoa au vijiji vingapi nchi hii..! Kwa taarifa yako pamoja na mapungufu yaliyopo kuna hatua kubwa inapigwa katika kubadili maisha ya watu. Basi kama kutembea kunakuwa kugumu basi soma uone tofauti iliyopo at independence na leo....idadi ya shule, walimu, madaktari, maofsa wa vyombo vya ulinzi na usalama, mtandao wa barabara, umeme na maji, na uelewa wa watu kwa ujumla. Ukipata hizo takwimu urudi utupe mtazamo wako.Hivi Kujivunia Degree Nayo Ni Hoja? Wangapi Wana Degree Nchi Hii Na Hatuone Wakifanya Kutatua Matatizo Yanayoikabili Jamii Wanamoishi?
Navyo jua kwa sasa wanasoma miaka 3 na wanatoka na astashahada ya elimu msingi. Kwa hiyo daraja la IIIA haipo
Sent using Jamii Forums mobile app
ipo mkuuNavyo jua kwa sasa wanasoma miaka 3 na wanatoka na astashahada ya elimu msingi. Kwa hiyo daraja la IIIA haipo
Sent using Jamii Forums mobile app
wamefuta hiyo so wamerudia tena kuchukua grade A ila sifa ni div3,2 na 1 tu......Navyo jua kwa sasa wanasoma miaka 3 na wanatoka na astashahada ya elimu msingi. Kwa hiyo daraja la IIIA haipo
Sent using Jamii Forums mobile app
hawa bado wanaajiriwa mkuu kwani uhaba ni mkubwa sanaKwani hawa watu bado wanaajiriwa tu?[emoji4]
sio kweli mkuu hii diploma ya ualimu wa primary ilianza rasmi kutolewa na vyuo vya serikali kuanzia mwaka 2014 hivyo wamegraduate mwaka 2017 hawa bado wapo mtyaani ila walioajiririwa tayari ni zile intake zilizopita za 2014,2015,2016 ambazo zote ni grade A iwe awali au msingi,nafikiri mpaka sasa serikali imeajiri nusu ya wahitimu wa 2015 hivyo wakimaliza hii intake wanaofuata ndio hao wa 2017 maana katika mwaka wa 2016 vyuo vya serikali havijatoa wahitimu katika kada hii ya ualimu ngazi ya astashahada na stashahadaHao wanaolipoti wameajiriwa ama
unavyojua!!!!!!!!!!1Ukisoma miaka mitatu unatoka na stashahada yaani diploma sio astashahada certificate, usivamie fani
Watu wenye degree nchi hii kwa taarifa niliyonayo ni less than 1%. Kwa nini usijivunie....
Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu nipo chuo cha ualim ni miaka miwili tuwamefuta hiyo so wamerudia tena kuchukua grade A ila sifa ni div3,2 na 1 tu......
Huko sahihi ndio maana nikasema kwa taarifa "niliyonayo". Pamoja na hayo wewe kama mtu kwenye uelewa wa kawaida unapaswa uchukue hiyo kama taarifa chokonozi uanze kupekua vyanzo mbalimbali ili nikupa chanzo changu uwe na cha kulinganisha nacho au uweze kuona reliability na credibility yake ....otherwise nikutakie usiku mwemaIli usionekane muongo, tupe chanzo cha taarifa yako.
Huko sahihi ndio maana nikasema kwa taarifa "niliyonayo". Pamoja na hayo wewe kama mtu kwenye uelewa wa kawaida unapaswa uchukue hiyo kama taarifa chokonozi uanze kupekua vyanzo mbalimbali ili nikupa chanzo changu uwe na cha kulinganisha nacho au uweze kuona reliability na credibility yake ....otherwise nikutakie usiku mwema
Sent using Jamii Forums mobile app