IKIRIRI
JF-Expert Member
- Jan 14, 2018
- 2,734
- 3,033
Naomba ufafanuzi hapa please,nimeulizwa ili swali nimeshindwa kutoa jibu...
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Ile IV26/27 haipo kwa mabinti?Ufaulu usiopungua division 3 ya 25
Sasa habari za mabinti sijui warembo hazipo na achananazo usizifikirie...
Mkuu,Grade IIIA ipo Hadi sasa... Ambapo ilirudishwa toka mwaka wa masomo 2016/2017 ambayo ni kama certificate ya ualimu shule za msingiNavyo jua kwa sasa wanasoma miaka 3 na wanatoka na astashahada ya elimu msingi. Kwa hiyo daraja la IIIA haipo
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu,Grade IIIA ipo Hadi sasa... Ambapo ilirudishwa toka mwaka wa masomo 2016/2017 ambayo ni kama certificate ya ualimu shule za msingi
Navyo jua kwa sasa wanasoma miaka 3 na wanatoka na astashahada ya elimu msingi. Kwa hiyo daraja la IIIA haipo
Sent using Jamii Forums mobile app
Umeviona vyeti vyao vilivyoandikwa?Ukisoma miaka mitatu unatoka na stashahada yaani diploma sio astashahada certificate, usivamie fani
Sio kweli. Grade IIIA ya miaka 2 imesharudishwa vyuoni tangu mwaka 2017. Ila sifa ni div 2 au 3 ya 25Navyo jua kwa sasa wanasoma miaka 3 na wanatoka na astashahada ya elimu msingi. Kwa hiyo daraja la IIIA haipo
Sent using Jamii Forums mobile app
Duuu ! Kozi za kusomea utajiri ni zipi ?Kozi Za Kusomea Umasikini !
Hao wanaolipoti wameajiriwa ama
Kwani hawa watu bado wanaajiriwa tu?[emoji4]