Msaada shule zinazomilikiwa na jeshi tanzania

Msaada shule zinazomilikiwa na jeshi tanzania

Kitumburee

Senior Member
Joined
Jan 31, 2012
Posts
142
Reaction score
89
Habari zenu wanajamvi.
nina binti yangu , anatakiwa kuingia form four mwaka huu anasoma day ila nataka kumhamishia boargding. hata kama ikibidi arudie form three sio mbaya. naomba msaada wa shule zinazomilikiwa na jeshi popote Tanzania hasa mikoa ya Dar Pwani, morogoro nijaribu bahati ya kumhamisha. binti ni mtukutu sana nafikiri akienda shule zinazomilikiwa na jeshi nidhamu yake itarudi.
 
Kwa ushauri wangu, ingependeza kama ungemtafutia shule za malezi "seminary schools" angetulia zaidi.

Kwa upande wa shule hizo zinazoendeshwa na Jeshi, tusubiri wadau.
 
Kwa ushauri wangu, ingependeza kama ungemtafutia shule za malezi "seminary schools" angetulia zaidi.

Kwa upande wa shule hizo zinazoendeshwa na Jeshi, tusubiri wadau.
seminari tulishajaribu. Alianza shule ya masista akakosa wastani, tukamhamishia nyingine ya masista, akafukuzwa, tukamhamishia day shule ya kawaida tukaona labda tukimcontroll wenyewe angebadilika ila pia imeshindikana. mwaka wa tano huu tangu aanze sekondary lakini ndio kwanza yuko form three. nadhani kwa case yake labda shule ya jeshi itamsaidia kurudi kwenye mstari
 
Illhari ni ww mwenyew mzazi wake umesema, mpeleke KIZUKA, cjajua kwa kipindi hiki ila cc tuliosoma pale miaka ya 2006 hadi 2010 tunanajua..hope atanyooka tu.
 
Habari zenu wanajamvi.
nina binti yangu , anatakiwa kuingia form four mwaka huu anasoma day ila nataka kumhamishia boargding. hata kama ikibidi arudie form three sio mbaya. naomba msaada wa shule zinazomilikiwa na jeshi popote Tanzania hasa mikoa ya Dar Pwani, morogoro nijaribu bahati ya kumhamisha. binti ni mtukutu sana nafikiri akienda shule zinazomilikiwa na jeshi nidhamu yake itarudi.
Ni kizuka kule Ngerengere fuatilia
 
Tabia ni ngozi, hata umpeleke shule ipi utukutu utabakia pale pale kubwa na huko atafukuzwa maana watu hawataki kesi za mauwaji.
 
Illhari ni ww mwenyew mzazi wake umesema, mpeleke KIZUKA, cjajua kwa kipindi hiki ila cc tuliosoma pale miaka ya 2006 hadi 2010 tunanajua..hope atanyooka tu.
by any chance una mawasiliano ya hiyo shule? namba za simu labda.
nime google sijaona.
 
People change mkuu...ukikabidhiwa kwa afande pale, "Afande anafanya kumuuliza mzazi AJUTIE HUYU..!!.utaona sasa.
 
wewe naona unataka umpoteze zaidi
Mtoto wa form3 ntampeleka wapi mkuu? Huyo ni sawa na binti yangu. Mie naona ni muhimu apate watu wa kuongea nae. Issue ya huyo mtoto very likely iko based na wazazi walimlea vipi. Anaeza kwenda shule akaonesha nidhamu ya hali ya juu lakn akirudi nyumban anafldharau wazazi na haskii chochote. Wapo watoto wa hivi. Kwahyo, me ningeshauri huyu mtoto ajengewe nidhamu ya kijamii, na muhimu ni abadilishiwe mlezi....akae hata na ndugu aliyefanikiwa kulea watoto wake na aende kuishi na watoto hao. Akikaa na wazazi wake ataendelea kuharibika
 
Illhari ni ww mwenyew mzazi wake umesema, mpeleke KIZUKA, cjajua kwa kipindi hiki ila cc tuliosoma pale miaka ya 2006 hadi 2010 tunanajua..hope atanyooka tu.
Yeah nadhani kizuka Moro njiapanda ya ngerengere au jkt pale kurasini zinaweza kuwa best kwake
 
by any chance una mawasiliano ya hiyo shule? namba za simu labda.
nime google sijaona.
hapana brother...kama ukitaka urahisi wa kwenda ukifika ubungo, kunamagari yanaitwa SALMIN, Ndio maarufu yanaenda ngerengere, ambapo ukimwambia konda akushushe kizuka ni pua na mdomo.
 
Tabia ni ngozi, hata umpeleke shule ipi utukutu utabakia pale pale kubwa na huko atafukuzwa maana watu hawataki kesi za mauwaji.
tunajaribu tu kila njia. huwezi jua....
 
Illhari ni ww mwenyew mzazi wake umesema, mpeleke KIZUKA, cjajua kwa kipindi hiki ila cc tuliosoma pale miaka ya 2006 hadi 2010 tunanajua..hope atanyooka tu.
Yeah nadhani kizuka Moro njiapanda ya ngerengere au jkt pale kurasini zinaweza kuwa best kwake
 
hapana brother...kama ukitaka urahisi wa kwenda ukifika ubungo, kunamagari yanaitwa SALMIN, Ndio maarufu yanaenda ngerengere, ambapo ukimwambia konda akushushe kizuka ni pua na mdomo.
shukran sana. ila hayo mabus ni ya kuelekea wapi? morogoro?
 
Unaangaika na nini mpeleke ngarenanyuki iko katikati ya msitu mnene kuna kila aina ya wanyama hatari,akijaribu kutoroka atakutan na nyoka anaewika kama jogoo,akifik ataambiwa asiende mtoni kufua na chombo cha masinzi maana mamba wataonekana,ile nizaidi y mafunzo,nilimsumbua mama yangu nikapelekwa mbona nilituliza malinda nikatoka na one ya maana
 
Back
Top Bottom