Msaada shule bora ya sekondary ya michezo

inchaji

JF-Expert Member
Jul 5, 2019
1,552
2,000
wakuu nina kijana wangu anamaliza darasa la 7 mwakani.

nataka akiwa tayari kuenda o level nimpeleke shule ambayo haijali tu masomo ya kawaida bali michezo pia. nataka kutengeneza bonge la central defender kwa ajili ya professsional football na Taifa Stars.

asanteni.
 

balibabambonahi

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
9,231
2,000
wakuu nina kijana wangu anamaliza darasa la 7 mwakani.

nataka akiwa tayari kuenda o level nimpeleke shule ambayo haijali tu masomo ya kawaida bali michezo pia. nataka kutengeneza bonge la central defender kwa ajili ya professsional football na Taifa Stars.

asanteni.
Mtafutie nafasi La masia au kokote Uingereza au Spain kwa hapa bongo hutafanikiwa
 

rbt

Member
Nov 28, 2014
86
125
Fountain gate Dodoma kuna kama academy wameanzisha kwa wale wanao cheza mpira au wana taka kuendelezwa kwa mpira wanalipia kwa miezi mitatu 200000 na kitu ila kama kwa masomo ya mpira ila kwa masomo mengine kuna kiasi pia itabidi alipie wana jitahidi kidogo

Sent from my TECNO P701 using JamiiForums mobile app
 

-mseto_

Member
Jul 30, 2017
93
125
Nataman wazaz wangu wangejali hilo kipind hicho, Dah wazee walitulea kibabe san huulizw nin unataka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom