Msaada sehemu ya kupata printer Hiti cs-320

Msaada sehemu ya kupata printer Hiti cs-320

aabb

Senior Member
Joined
Jan 2, 2011
Posts
105
Reaction score
20
Habari wana JF, nahitaji kwa yeyote mwenye printer ya Hiti cs-320 au inayofanana nayo, au ni duka gani zinapatikana kwa hapa Dar? Nimeunganisha na picha kwa asiyeifahamu.
 

Attachments

  • Hiti cs - 320.jpg
    Hiti cs - 320.jpg
    5.5 KB · Views: 101
Habari wana JF, nahitaji kwa yeyote mwenye printer ya Hiti cs-320 au inayofanana nayo, au ni duka gani zinapatikana kwa hapa Dar? Nimeunganisha na picha kwa asiyeifahamu.
ni pm tafadhali
 
Back
Top Bottom