Pre International School
Member
- Aug 18, 2026
- 18
- 8
Je, unahitaji mwalimu wa ziada kwa ajili ya mtoto wako au wewe mwenyewe? Tunakuunganisha na walimu wenye uwezo kwa ajili ya kujifunza nyumbani au sehemu mnayokubaliana.
✅ HUDUMA ZETU ZA HOME TUITION
1️⃣ Watoto wa Nursery na Kindergarten (KG).
2️⃣ Wanafunzi wa shule za msingi.
3️⃣ Wanafunzi wa shule za sekondari.
4️⃣ Wanafunzi wa vyuo na watu wazima.
5️⃣ Cambridge Curriculum.
6️⃣ British Curriculum.
7️⃣ International Baccalaureate (IB).
8️⃣ Kenyan Curriculum.
9️⃣ Indian Curriculum.
🔟 Masomo ya Kiingereza na Kiswahili.
1️⃣1️⃣ Hisabati, Sayansi, Geography na masomo mengine.
1️⃣2️⃣ English Speaking & Writing.
1️⃣3️⃣ Computer Skills.
1️⃣4️⃣ Swimming Lessons.
1️⃣5️⃣ Music Lessons.
1️⃣6️⃣ Sign Language (Lugha ya Alama).
1️⃣7️⃣ Special Needs Education, ikiwemo msaada wa kujifunza kwa watoto wenye mahitaji maalumu.
📍 HUDUMA ZINAPATIKANA:
Dar es Salaam na maeneo mengine ya Tanzania kulingana na upatikanaji wa walimu.
👨🏫 Tunakusaidia kupata mwalimu anayefaa kulingana na umri wa mwanafunzi, mtaala, eneo na mahitaji ya masomo.
📲 WASILIANA NASI KUPITIA WHATSAPP:
📞 0743 567 159
🏆 ELITE HOME TUITION SERVICES
"Quality Education Begins at Home!" 📚
✅ HUDUMA ZETU ZA HOME TUITION
1️⃣ Watoto wa Nursery na Kindergarten (KG).
2️⃣ Wanafunzi wa shule za msingi.
3️⃣ Wanafunzi wa shule za sekondari.
4️⃣ Wanafunzi wa vyuo na watu wazima.
5️⃣ Cambridge Curriculum.
6️⃣ British Curriculum.
7️⃣ International Baccalaureate (IB).
8️⃣ Kenyan Curriculum.
9️⃣ Indian Curriculum.
🔟 Masomo ya Kiingereza na Kiswahili.
1️⃣1️⃣ Hisabati, Sayansi, Geography na masomo mengine.
1️⃣2️⃣ English Speaking & Writing.
1️⃣3️⃣ Computer Skills.
1️⃣4️⃣ Swimming Lessons.
1️⃣5️⃣ Music Lessons.
1️⃣6️⃣ Sign Language (Lugha ya Alama).
1️⃣7️⃣ Special Needs Education, ikiwemo msaada wa kujifunza kwa watoto wenye mahitaji maalumu.
📍 HUDUMA ZINAPATIKANA:
Dar es Salaam na maeneo mengine ya Tanzania kulingana na upatikanaji wa walimu.
👨🏫 Tunakusaidia kupata mwalimu anayefaa kulingana na umri wa mwanafunzi, mtaala, eneo na mahitaji ya masomo.
📲 WASILIANA NASI KUPITIA WHATSAPP:
📞 0743 567 159
🏆 ELITE HOME TUITION SERVICES
"Quality Education Begins at Home!" 📚