MSAADA: Safari ya Vatcan

MSAADA: Safari ya Vatcan

alvinroley

Member
Joined
Sep 30, 2016
Posts
71
Reaction score
251
Msaada kwa wanaofahamu na wale waliokwisha kwenda. Ni taratibu zipi unapaswa kuzifuata unapotaka kwenda Vatcan City (Rome - Italy) kufanya utalii. Tukianzia hapa nyumbani, kuna agents wanaosaidia taratibu za kwenda huko kama walivyo maagent waliopo hapa Dar wa safari za kwenda kufanya utalii Jerusalem? Je utatakiwa kufanya taratibu za vibali (barua za utambulisho) katika kanisa Katoliki hapa nchini ili uende Vatcan? Jamani naombeni msaada kwa wanaofahamu.
 
Back
Top Bottom