Msaada ramani simple ya vyumba vitatu

Msaada ramani simple ya vyumba vitatu

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Posts
2,674
Reaction score
3,741
Mwenye nayo naomba anitumie ama aiweke hapa
 
Mimi niomba mwenye nayo aweke hapa wadau
 
Mkuuu toa pesa utumiwe hiyo ramani ....watu wamesota vyuoni miaka mi4 kwa hiyo kozi
 
Kuna uzi humu zilishawahi kuwekwa, fukunyua tu.
 
Mimi niomba mwenye nayo aweke hapa wadau

Hii hapa

IMG_1039.JPG
 
Kwa eneo la mita 14*14 naweza kujenga nyumba ya vyumba vitatu nikabakiwa na eneo hata ya kupaki gari dogo
 
Inawezekana ndio kama utajenga vyumba vitatu kama mfumo wa fremu za maduka tena itabaki nafasi kubwa tu ama kama ukijenga vyumba vitatu pekee bila choo,sebule wala jiko
Mkuu hii nyumba ya bila choo wala sebule sijaielewa
 
Ningetaka ya pesa ningesema sijengi gorofa au hoteli mpaka kusema nilipie wakati watu wana ramani kibao ndani vitu vingne msiweke ugumu hata kama ni fani yako
Haya njoo chukua
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom