Msaada plz

mrsmau

JF-Expert Member
Sep 4, 2016
395
500
Hello.. Jamani ni wapi kwa mwanza naweza nkapata sehemu wanayofundisha account package., kama vile tally, na quickbook
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
22,323
2,000
hizi software hata sio ngumu, huna laptop ujifundishe mwenyewe? kuna video kibao youtube, wengi mtaani ni wababishaji tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom