Msaada pls: PC kustuck unapoconnect modem


Kitaeleweka

Kitaeleweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2012
Messages
393
Likes
5
Points
35
Kitaeleweka

Kitaeleweka

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2012
393 5 35
Habari
Natumia hp G62 laptop na huawei E173 modem mtandao wa airtel shida ni kila nikiconnect hiyo modem ndo kustuck kunaanza, ikiwa disconnected hamna shida kabisa. Naomba ushauri wa utatuzi wa jambo hili. Thanx in advance
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
Habari
Natumia hp G62 laptop na huawei E173 modem mtandao wa airtel shida ni kila nikiconnect hiyo modem ndo kustuck kunaanza, ikiwa disconnected hamna shida kabisa. Naomba ushauri wa utatuzi wa jambo hili. Thanx in advance
angalia kama kuna background apps zina ji UPDATE
 
Kitaeleweka

Kitaeleweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2012
Messages
393
Likes
5
Points
35
Kitaeleweka

Kitaeleweka

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2012
393 5 35
Hapo mtihani mkuu. Nazionaje hizo pprograms? C++?
 
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
4,175
Likes
210
Points
160
snipa

snipa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
4,175 210 160
Hapo mtihani mkuu. Nazionaje hizo pprograms? C++?
Tatizo linaweza kuwa hl,
.
Siku ya kwanza ulipo chomeka modem yako,
Modem drivers,
haziku be installed correctly,
.
Au your modem drivers are not compatible with your operating system,
.
Try to Remove your modem drivers!
.
Then install tena alafu chek inakuwaje
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
1. Uninstall modem software, nenda control pannel halafu add or remove programs, kisha iondoe
2. Restart machine halafu chomeka upya modem na uinstall upya,

kama bado itaendelea kugoma leta majibu. Je uliichakachua iwe inatumia line zote?
 
Kitaeleweka

Kitaeleweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2012
Messages
393
Likes
5
Points
35
Kitaeleweka

Kitaeleweka

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2012
393 5 35
Sijaichakachua modem. Asanteni wakuu ntayafanyia kazi haya mliyonipa na nikifanikiwa ntaleta feedback how it went. Mungu awabariki.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,236,429
Members 475,125
Posts 29,257,504