Msaada please | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada please

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Graph Theory, Nov 24, 2011.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kuna swali linalonisumbua sana kama kuna mtu anayejua anisaidie.
    Ni kwa nini wakati wa kushiriki tendo takatifu la ndoa, sehemu iliyo safi hulazimika kutumia kinga wakati sehemu chafu(mdomoni) hakuna kinga yoyote inayotumiwa?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Kumbe wewe ni kati ya 50% wanaonuka mdomo?
    Anyway, chafu na haramu tamu zaidi!
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    kwahiyo unataka kuwepo na con dom za mdomo? Nalog off
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    kama kuna uwezekano huo.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,492
    Likes Received: 9,909
    Trophy Points: 280
    Kwa Mwigeka, anachoma sana mbuzi, ila tatizo lake wateja wakiwa wengi anachanganya na nyama ya mbwa kidogo.
     
Loading...