Alexes New Member Joined Jan 30, 2019 Posts 2 Reaction score 2 May 7, 2022 #1 Habarini guys, nina pc yangu ambayo nikichomoa tu power cable inazima tatizo ni nini? Msaada tafadhali.
Habarini guys, nina pc yangu ambayo nikichomoa tu power cable inazima tatizo ni nini? Msaada tafadhali.
CAPTORHINOMORPHS JF-Expert Member Joined Sep 29, 2019 Posts 3,065 Reaction score 7,651 May 7, 2022 #2 Badilisha battery
Likasu JF-Expert Member Joined Jan 18, 2011 Posts 863 Reaction score 459 May 7, 2022 #3 Una changamoto ya battery.