Transcend
JF-Expert Member
- Jan 2, 2015
- 20,553
- 63,061
Habari za kazi wakuu?
Laptop imekuwa na tatizo ambalo silielewi, nimekuwa nikajaribu ku-install program inayoitwa artilantis studio kwa ajili ya rendering ya jengo..
Kila ninapojaribu kufanya hivyo inaleta alert ya "" CAtl4_64.dll is missing "
Naomba msaada hasa wa link kudownload hiyo CAtl_64.dll
Laptop imekuwa na tatizo ambalo silielewi, nimekuwa nikajaribu ku-install program inayoitwa artilantis studio kwa ajili ya rendering ya jengo..
Kila ninapojaribu kufanya hivyo inaleta alert ya "" CAtl4_64.dll is missing "
Naomba msaada hasa wa link kudownload hiyo CAtl_64.dll