Msaada: Nna wiki siipati tbc na sauti


mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
137
Points
160
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 137 160
Ndugu zangu nnatumia king'amuz cha dstv nna wiki nzima channel 291 TBC1 haitoi sauti je hili tatizo ni kwangu tu na kwa mwenye clue yoyote juu ya hili tatizo!
 
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
979
Likes
45
Points
45
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
979 45 45
Hata mimi nina tatizo hilo , naomba msaada pia anayejua namna ya kurekebisha
 
Mshumaaa

Mshumaaa

Senior Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
156
Likes
9
Points
35
Mshumaaa

Mshumaaa

Senior Member
Joined Sep 26, 2012
156 9 35
Oooooo poleni sana jaribuni kuangalia waya za sauti kama vipi muweke mpya.
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,863
Likes
1,069
Points
280
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,863 1,069 280
Hata mimi mkuu channel zote napata sauti ila TBC haina sauti siku nyingi sana, ni juzi tu siku ya mpira ndio nilipata sauti
 
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
137
Points
160
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 137 160
Oooooo poleni sana jaribuni kuangalia waya za sauti kama vipi muweke mpya.
Hapana mshumaaa cz channel nyingne zote zinatoa sauti ni TBC tu labda ngoja nijaribu kuwasiliana nao Multichoice
 
M

Mwafi

Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
3
M

Mwafi

Member
Joined Apr 19, 2013
6 0 3
Hope Tatizo ni TBC wenyewe kama wire haiwezi kuwa tatizo la kila mtu mie tatizo limeanza jana Sauti haitoki ila mie natumia ZUKU
 
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
979
Likes
45
Points
45
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
979 45 45
Ndugu zangu nnatumia king'amuz cha dstv nna wiki nzima channel 291 TBC1 haitoi sauti je hili tatizo ni kwangu tu na kwa mwenye clue yoyote juu ya hili tatizo!
Mimi Nimeenda DSTV , wamenielekeza kitu cha kufanya chukua zile cable MBILI NYEKUNDU NA NYEUPE . PENYE NYEUPE WEKA NYEKUNDU NA ILE SEHEMU YA NYEKUNDU WEKA NYEUPE. SAUTI ITASIKIKA.
 
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
137
Points
160
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 137 160
Mimi Nimeenda DSTV , wamenielekeza kitu cha kufanya chukua zile cable MBILI NYEKUNDU NA NYEUPE . PENYE NYEUPE WEKA NYEKUNDU NA ILE SEHEMU YA NYEKUNDU WEKA NYEUPE. SAUTI ITASIKIKA.
Thnx mkuu dah kweli bwana imefanya kaz.. shukran
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,262
Posts 30,469,957