Msaada: Njia ya kuondoa ndevu kwa mwanamke

Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,642
Points
2,000
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,642 2,000
Nisaidieni kupata njia ya kuondoa ndevu kwa mwanamke maana zimekuwa zikiota nakata ila zinarudi mara mbili zaidi ya awali.

Mwanzo vilikuwa 2 nikavikata vikaja kama vi5 ni virefuu sasa naogopa kuvikata nataka nikipata dawa au njia ya kuviondoa basi visirudi tena.


Kama ni dawa / mafuta yasiwe na kemikali yenye kuchubua ngozi /cream/. maqna nilishauriwa na mtu hayo mafuta matokeo yake nikaishia kucream kidevu na tiba nisipate.

Asanteni.
 
DR.CYPRIAN

DR.CYPRIAN

Senior Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
151
Points
225
DR.CYPRIAN

DR.CYPRIAN

Senior Member
Joined Sep 3, 2013
151 225
Sizan kama kuna tiba ya kuondoa hzo ndevu. Coz inabid ujue nn kinasababisha uwe na ndevu ndipo unaweza kuondoa na ishu kubwa hapo n kua na ongezeko kubwa la hormone ya kiume ambalo linaweza sababishwa na sababu za kimazingira(lishe) au za vinasaba!
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,642
Points
2,000
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,642 2,000
ssababu za kimaxingira?
naomba elimu mkuu

ni mazingira gani huchangia kuwa na ndevu?
Sizan kama kuna tiba ya kuondoa hzo ndevu. Coz inabid ujue nn kinasababisha uwe na ndevu ndipo unaweza kuondoa na ishu kubwa hapo n kua na ongezeko kubwa la hormone ya kiume ambalo linaweza sababishwa na sababu za kimazingira(lishe) au za vinasaba!
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,180
Points
2,000
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,180 2,000
acha kula mayai ya kizungu
 
tya02

tya02

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
850
Points
1,000
tya02

tya02

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
850 1,000
Usizikate,hzo zinasbbshwa na hormones
 
D

Dii69

Member
Joined
Aug 18, 2019
Messages
8
Points
20
D

Dii69

Member
Joined Aug 18, 2019
8 20
Ulipata sawa
Nisaidieni kupata njia ya kuondoa ndevu kwa mwanamke maana zimekuwa zikiota nakata ila zinarudi mara mbili zaidi ya awali.

Mwanzo vilikuwa 2 nikavikata vikaja kama vi5 ni virefuu sasa naogopa kuvikata nataka nikipata dawa au njia ya kuviondoa basi visirudi tena.


Kama ni dawa / mafuta yasiwe na kemikali yenye kuchubua ngozi /cream/. maqna nilishauriwa na mtu hayo mafuta matokeo yake nikaishia kucream kidevu na tiba nisipate.

Asanteni.
Ulipata dawa mdada
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
13,028
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
13,028 2,000
Nauliza tu swali; Hivi ni kweli mdada mwenye ndevu huwa na kifuani zimejaa?? Huyo mdhungu nimemuogopa. Sithubutu kuvuta ndani Dah! Wapo wanaume mashujaa wengine kina sisi magoigoi tu. Dah! Huyo sivuti ndani ng'o
 
D

Dii69

Member
Joined
Aug 18, 2019
Messages
8
Points
20
D

Dii69

Member
Joined Aug 18, 2019
8 20
Uli
Nisaidieni kupata njia ya kuondoa ndevu kwa mwanamke maana zimekuwa zikiota nakata ila zinarudi mara mbili zaidi ya awali.

Mwanzo vilikuwa 2 nikavikata vikaja kama vi5 ni virefuu sasa naogopa kuvikata nataka nikipata dawa au njia ya kuviondoa basi visirudi tena.


Kama ni dawa / mafuta yasiwe na kemikali yenye kuchubua ngozi /cream/. maqna nilishauriwa na mtu hayo mafuta matokeo yake nikaishia kucream kidevu na tiba nisipate.

Asanteni.
pata dawa best
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
32,260
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
32,260 2,000
Mkuu Mrejesho Ni Miaka 3 Sasa Imepita
 

Forum statistics

Threads 1,336,567
Members 512,648
Posts 32,543,498
Top