Msaada: Ninashambuliwa na wachawi

Msaada: Ninashambuliwa na wachawi

jf user

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Posts
777
Reaction score
625
Habari zenu ndugu.
Ninaomba msaada kwani maadui zangu ni wachawi wananishambulia kwa namna mbalimbali.
Sina la kufanya ila mimi ni mcha MUNGU, ninasali sana ila kwa sasa nahisi kuchoka.
Naombeni msaada wa mawazo kutoka kwenu najua MUNGU ndie suluhisho la matatizo yangu ila sio vibaya nikafarijiwa na kuonyeshwa namna ya kuomba Zaidi.
Nimekuja JF kwa sababu ni sehemu sahihi.
 
Pole sana mtumishi. Cha kwanza kabisa ambacho hutakiwi kufanya na kuendelea kufanya ni kuchoka. Adui halali hata siku moja kwa maana hiyo na sisi hatutakiwi kulala. Na kwa uzoefu wangu mwenyewe kati ya vitu ambavyo nimejifunza kwa wachawi (hawa wasumbufu) ni kuto kukata tamaa kamwe. Hawakubali kushindwa kirahisi. Ila na wewe ukiendelea kusimama na kuzidi kuwashambulia wanafikia sehemu wanakimbia jumla. Mungu ni mwema sana na hawana uwezo hata kidogo mbele ya Jina la Yesu, wanachokifanya ni kuendelea kukutishatisha ili ulegee wakumeze ukiwa mbichi. Kwa hiyo mpendwa usichoke wewe endelea kupambana hadi uwashinde. Usiruhusu kamwe wajitwalie utukufu juu yako maana unamwamini Mungu mwenye nguvu na mamlaka!
 
Unachopaswa ni kuhakikisha umepokea Roho mtakatifu. Hii ndio suluhisho la kudumu. Unaweza ukaombewa ukapata suluhisho ila si la kudumu.
Unaweza kwenda kwa mganga ukawashinda kakini tatizo lingine likazaliwa.
Jinsi ya kujazwa Roho mtakatifu ni kwamba mpokee Yesu na tubu dhambi kwa upya. Kisha unaweza kupokea kwa kuombewa au itatokea bila kuombewa kadri utakavyokaa kwa Mungu na kujitunza.
 
Hebu angalia avatar yako kwa makini,na ujiulize unakosea wapi!!!
Najua dhambi ni msingi wa shida zote kwa mhusika ila mimi naweza pinga aisee khaaaa labda za kurithi.
Niombee nipate kuvunja dhambi za kurithi pengine ndipo matatizo yangu yalipolala.
 
Pole sana mtumishi. Cha kwanza kabisa ambacho hutakiwi kufanya na kuendelea kufanya ni kuchoka. Adui halali hata siku moja kwa maana hiyo na sisi hatutakiwi kulala. Na kwa uzoefu wangu mwenyewe kati ya vitu ambavyo nimejifunza kwa wachawi (hawa wasumbufu) ni kuto kukata tamaa kamwe. Hawakubali kushindwa kirahisi. Ila na wewe ukiendelea kusimama na kuzidi kuwashambulia wanafikia sehemu wanakimbia jumla. Mungu ni mwema sana na hawana uwezo hata kidogo mbele ya Jina la Yesu, wanachokifanya ni kuendelea kukutishatisha ili ulegee wakumeze ukiwa mbichi. Kwa hiyo mpendwa usichoke wewe endelea kupambana hadi uwashinde. Usiruhusu kamwe wajitwalie utukufu juu yako maana unamwamini Mungu mwenye nguvu na mamlaka!
Huyo jamaa pamoja na kumusaidia mawazo mawazo mazuri uliyo mpa ukweli ni kwamba kinacho msumbua si wachawi.kinacho msumbua ni hisia zake na wala hana imani yoyote ni mbabaishaji tu.
 
Mie naona shida ipo kwenye kile unachokiamini. Kama hofu yako kubwa ni uwepo wa uchawi na nguvu zake lazima ushindwe. Ondoa hofu hiyo. Ishi maisha huru. Kama hizo nguvu bado zinakupa shida, basi upo upande usio salama.
 
1_ifahamike watu wote wanaosumbuliwa na kulogwa,au wachawi wenda hawako sawa kiakili.unasema wewe unasali unasema wewe ni mtu wa imani unasema wewe unaomba sana,mbele kidogo mnao sali sana huwa mnakuja na maneno haya eti wachawi au shetani hutufuata sana tulio ukoka.huu ni upuuzi mkubwa kwa hiyo shetani aache kutufuata sisi ambae hatusali kabisa na pengine kulogwa kwetu ni hadithi ya vitabuni yaani hatulogwi.badala nyinyi ya kutuonyesha mfano mzuri huko mliko nyi2 ni kuzuri bado mnatuletea blabla za kurogwa basi haina maana kuwa huko.(hakuna uchawi uchawi unao kichwani mwako)
 
Najua dhambi ni msingi wa shida zote kwa mhusika ila mimi naweza pinga aisee khaaaa labda za kurithi.
Niombee nipate kuvunja dhambi za kurithi pengine ndipo matatizo yangu yalipolala.
Hilo ulilosema lipo,.watu wanateswa na dhambi zilizofanywa na mababu na mabibi zao,kila unachogusa hakiendi/hakifanyiki hujui hao waliokutangulia walifanya maagano gani,ww sasa unatakiwa kukata huo mnyororo iwe wa magonjwa,kukosa kibali,amani,mapepo sijui nini vyooote uvikatae kwa Damu ya Yesu..hakuna jambo gumu yeye ameshindwa ni ww tuu kuamua kukataa hiyo roho ya mateso juu yako na kizazi chako,..

Mungu akufanyie wepesi.
 
Hilo ulilosema lipo,.watu wanateswa na dhambi zilizofanywa na mababu na mabibi zao,kila unachogusa hakiendi/hakifanyiki hujui hao waliokutangulia walifanya maagano gani,ww sasa unatakiwa kukata huo mnyororo iwe wa magonjwa,kukosa kibali,amani,mapepo sijui nini vyooote uvikatae kwa Damu ya Yesu..hakuna jambo gumu yeye ameshindwa ni ww tuu kuamua kukataa hiyo roho ya mateso juu yako na kizazi chako,..

Mungu akufanyie wepesi.
Nalifahamu hili mkuu, mimi naomba nifundishe maombi ya kusimamia ili nijue namna ya kutoka kwenye kifungo cha hayo madhambi.
Pia waweza nipa referene mtandao na youtube nivunja maagano haya.
 
Huyo jamaa pamoja na kumusaidia mawazo mawazo mazuri uliyo mpa ukweli ni kwamba kinacho msumbua si wachawi.kinacho msumbua ni hisia zake na wala hana imani yoyote ni mbabaishaji tu.
Nina Imani pia nina hofu na MUNGU.
Vita ya uchawi ipo amini hilo.
 
Mie naona shida ipo kwenye kile unachokiamini. Kama hofu yako kubwa ni uwepo wa uchawi na nguvu zake lazima ushindwe. Ondoa hofu hiyo. Ishi maisha huru. Kama hizo nguvu bado zinakupa shida, basi upo upande usio salama.
Naamini katika MUNGU wa kweli.
Sisi binadamu ni dhaifu na hatujui kuomba ipaswavyo! Je huyo roho mtakatifu tulie nae kwanini asitusaidie? Yeye ndie saada wetu... swala la hofu sina kwa sababu najua MUNGU ndie muweza wa yote kwa vyote vinavyoonekana na visivyoonekana.
Yeye anapswa aimarishe Imani yangu kutokana na hofu niliyonayo.
 
Naamini katika MUNGU wa kweli.
Sisi binadamu ni dhaifu na hatujui kuomba ipaswavyo! Je huyo roho mtakatifu tulie nae kwanini asitusaidie? Yeye ndie saada wetu... swala la hofu sina kwa sababu najua MUNGU ndie muweza wa yote kwa vyote vinavyoonekana na visivyoonekana.
Yeye anapswa aimarishe Imani yangu kutokana na hofu niliyonayo.
Tatizo lipo pale unapokiri udhaifu ambao kiukweli HAUPO. Unapokiri kuwa wewe ni dhaifu basi dini yako ina mashaka. Sisi ni washindi kupitia jina lake. Tumetakiwa kuomba LOLOTE. Kama unaamini wewe ni dhaifu, utaendelea kuteswa hadi kuzimu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom