Hahaha wewe jamaa kwa chai tu shikamoo ... 1 tu !?Ha ha mkuu huwezi amini ni moja tu nayo sikutumia maneno bali nguvu..[emoji23]
Alijua kabisa mi nataka halafu anauliza unataka nini..?!! Nikaona isiwe tabu nikakumbuka ule usemi "mwanaume utakula kwa jasho lako" nikaona sasa muda muafaka wa kulitumia jasho nikambeba kinguvu nachoshukuru alikuwa hapigi hata kelele..[emoji23][emoji28]
πππlol weweHa ha mkuu huwezi amini ni moja tu nayo sikutumia maneno bali nguvu..π
Alijua kabisa mi nataka halafu anauliza unataka nini..?!! Nikaona isiwe tabu nikakumbuka ule usemi "mwanaume utakula kwa jasho lako" nikaona sasa muda muafaka wa kulitumia jasho nikambeba kinguvu nachoshukuru alikuwa hapigi hata kelele..ππ
Wacha vitisho weye.. unaona ajabu ipi kwa Mara moja tu!Hahaha wewe jamaa kwa chai tu shikamoo ... 1 tu !?
Mimi ni mod ujue ngoja ni screenshot text zako pm kisha nikutumie huko huko
Asilimia kubwa ya wanaume wa-tz tumewahi kubaka na wanawake wamewahi kubakwa ( endapo tukifuata mujibu wa sheria )[emoji23][emoji23][emoji23]lol wewe
Ubakaji huo Sasa kenzy[emoji849]
Angepiga kelele sasa kama ulikuwa ni ubakaji!!πππlol wewe
Ubakaji huo Sasa kenzyπ
Hahaha wee nyau kweli .. Kwahiyo kwa hizi esopo zako kuwa utanidanganya ??Wacha vitisho weye.. unaona ajabu ipi kwa Mara moja tu!
Hivyo unataka niambia hata mapadri wananishinda..[emoji23]
Umeanza kujitaja rangi Sasa..ππAsilimia kubwa ya wanaume wa-tz tumewahi kubaka na wanawake wamewahi kubakwa ( endapo tukifuata mujibu wa sheria )
Unakutana na binti unaingia nae room mkifika huko baada ya story 2 3 anajifanya hajui kilicho mleta ukimuomba mambo anajifanya kuanza kutoa visingizio kibao (kumbe ni sitaki nataka)
Hapo sasa ndio huwa wana karibishwa kubakwa
Tafadhali naomba msiniulize nimejuaje
Huyo mtoto mkali labda aje nimfundishe ma sayari na manyota a.k.a ma black holes!!Hahaha wee nyau kweli .. Kwahiyo kwa hizi esopo zako kuwa utanidanganya ??
Waweza kukuta hapo ulipo una comment huku unasubiria mtoto mkali aje gheto ili mfanyane
Kumbe wewe mtaalam eeh[emoji1787]
Sasa mbona mwenzenu anashangaza[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wanaume msaidiane jamani
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Uzuri wa huyo binti unamuogopesha [emoji23][emoji23]
Hahaha hiyo rangi wewe haikuhusu ?Umeanza kujitaja rangi Sasa..[emoji23][emoji106]
Kuna wengine maneno huwa mengi nyuma ya keyboard tu. Ukiwaface yote yanayeyuka.
Sent using Tapatalk
Kumbe ni ya kuchangamsha jukwaa hiiHii mbona ni kahawa Mimi nimeistukia kitambo
Mtoa mada huwa ana bishana huko na huko katika majukwaa mbali mbali halafu hapa ana jifanya domo zege
Waweza kukuta Pm yake imejaa ..mpaka uwanja wa kuandikia text hakuna
ππππlazima nikuulize umejuaje na wangap umewabakaAsilimia kubwa ya wanaume wa-tz tumewahi kubaka na wanawake wamewahi kubakwa ( endapo tukifuata mujibu wa sheria )
Unakutana na binti unaingia nae room mkifika huko baada ya story 2 3 anajifanya hajui kilicho mleta ukimuomba mambo anajifanya kuanza kutoa visingizio kibao (kumbe ni sitaki nataka)
Hapo sasa ndio huwa wana karibishwa kubakwa
Tafadhali naomba msiniulize nimejuaje
Kumbe wewe mtaalam eeh[emoji1787]
Sasa mbona mwenzenu anashangaza[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Wanaume msaidiane jamani