Msaada: Nina tatizo la kuchelewa kupiga bao

Msaada: Nina tatizo la kuchelewa kupiga bao

Kapepo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Posts
1,078
Reaction score
1,227
Habari wadau

Nina tatizo la kufanya mapenzi na mwanamke kwa muda mrefu sana bila kutoa bao au shahawa. Hii hali inanitesa sana kwani siwezi kumkojolea mwanamke.

Nilishawahi kwenda hospital wakanifanyia vipimo na hawajakuta tatizo, hii hali inafanya mwenza wangu ajisikie vibaya kwa kudhani sina hisia nae na ukizingatia umri unasogea na sina familia.

Yaani kwa ufupi siwezi toa bao hadi nijisaidie na mkono, nimepata mtu alie tayari kunizalia lakini linapokuja hili suala la kuchelewa kukojoa nakosa amani kabisa.

Wataalamu naombeni mnisaidie nifanyaje ili namimi niweze kukojoa kama wengine.
 
Mkuu punyeto imekuathiri Sana..ngozi ya uke ni laini Sana kwahiyo tango lako halipati nguvu ya kutosha kusuguliwa mpaka upizi. Kumbuka Kwanza mkono ni mgumu pili unatumia nguvu vilevile kujisugua.

Anyway Hilo sio tatizo kubwa kivile mkuu just relax, mwambie mkeo akufanyie romance Sana ili upate hisia Sana baada ya hapo unaleta wazungu fresh Tu ila itachukua Mda kurudi ktk Hali ya kawaida
 
Mkuu punyeto imekuathiri Sana..ngozi ya uke ni laini Sana kwahiyo tango lako halipati nguvu ya kutosha kulisugua mpaka upizi. Kumbuka Kwanza mkono ni mgumu pili unatumia nguvu vilevile kujisugua.

Anyway Hilo sio tatizo kubwa kivile mkuu just relax, mwambie mkeo akufanyie romance Sana ili upate hisia Sana baada ya hapo unaleta wazungu fresh Tu ila itachukua Mda kurudi ktk Hali ya kawaida

Shukrani sana mkuu nashukuru
 
Kwahy mwanetu ukila nyeto unapiga bao ila ukipewa uchi hufiki.
Daaah Bakari Nondo sio nzuri
 
Back
Top Bottom