Poor Brain
JF-Expert Member
- Jul 5, 2019
- 28,852
- 58,641
- Thread starter
-
- #101
1. Gastric Bezoar: A bezoar is a mass of undigested material that can form in the stomach and may be expelled through vomiting.Lazima tungekijua labda muongo kidogo unaweza patikana HAPA ππ
The object in the image appears to be a solid mass with an irregular texture and coloration. If someone vomited this, it could be indicative of a serious medical condition such as:
1. Gastric Bezoar: A bezoar is a mass of undigested material that can form in the stomach and may be expelled through vomiting.
2. Foreign Body: If the individual accidentally ingested a foreign object or substance, it could be expelled as seen in the image.
3. Gallstone or Biliary Issue: Rarely, gallstones or bile duct obstructions can result in expelling such materials.
4. Gastrointestinal Blockage: Obstructions in the digestive tract can lead to vomiting solid or semi-solid
material.
Ndugu yako katapika rutaππ
Ntakuwa siriaz nikifa πWewe kuwa seriously bana
π€£Umejuaje mkuu
Ana lake jambo huyo...anataka kutuaminisha mijimama yake inamlogaNdugu yako katapika rutaπ
Ila akiwahiwa anapona huyuAna lake jambo huyo...anataka kutuaminisha mijimama yake inamloga
ongeza bidiiKila siku napiga mswaki faza..
Mbona unaniabisha kusem huu uchafu au
Uwiiiiiπ€¨Kwani wewe una urai wa tz hapa au ni wa huko maana walikua wanaongea lugha yao ila kila mda wanataja "rubii is source ""
Kwamba hicho ni matokeo ya kuto piga mswaki.Ety mi sipigi mswaki
usile kabisa siku ukila utakufaaaNdiwo na mimi nakuambia hvo.mi silagi wake za watu
Alafu wewe siku usije jichanganya ukaja huku gongo la mboto.. i will show youNtakuwa siriaz nikifa π
Wewe mbabe wako namjua mkuu ππππAna lake jambo huyo...anataka kutuaminisha mijimama yake inamloga
πππππππ Kasongo mbona wewooooKasoongooo
Alafu wewe dada kidoti unajua mkorofi sanausile kabisa siku ukila utakufaaa
Mkuu alhamdullilah nilienda kwa mtaalamu wanasema huwa sitafuni nyama vzrKwamba hicho ni matokeo ya kuto piga mswaki.
Ila kimekaa Kama koromeo ujue. Umehakiki kuwa bado unalo?
Nime ku tag mkuuUwiiiiiπ€¨
Alafu samahani mkuu wewe ni dactar by professionongeza bidii