Msaada:Nimeitwa shule mwanangu hatofanya mtihani kidato cha pili .....

Msaada:Nimeitwa shule mwanangu hatofanya mtihani kidato cha pili .....

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Posts
2,734
Reaction score
3,033
Leo niliitikia wito kutoka kwa mwalimu mkuu...nimepewa taharifa mwanangu( mtoto wa Dada angu) hatofanya mtihani kwa sababu hakufanya mtihani wa darasa la7,mfumo wa usajiri wa Necta unatambua majina ya waliopitia std7..
Ni kweli dogo alirukishwa darasa wajuvi wa mambo nisaidieni nafanyaje?
 
Leo niliitikia wito kutoka kwa mwalimu mkuu...nimepewa taharifa mwanangu( mtoto wa Dada angu) hatofanya mtihani kwa sababu hakufanya mtihani wa darasa la7,mfumo wa usajiri wa Necta unatambua majina ya waliopitia std7..
Ni kweli dogo alirukishwa darasa wajuvi wa mambo nisaidieni nafanyaje?

Wamekushauri mini walimu?
Maana ndio wataalamu wa elimu ilibidi ukae na nao uombe ushauri namna ya kumsaidia kijana

Halafu siyo taharifa ni taarifa mkuu
 
Afanye hivyo tu siyo mbaya
Atakuwa anasoma hapo hapo shuleni ila mitihani atafanya ya QT
Good advice mkuu
Mi MTU mzima naelewa BT kwa kijana under18 ambaye haufahamu mfumo wa QT kumbadilisha sio rahisi
Ni saikolojia hapo
 
mfano mtu aliyesoma primary nje ya nchi.. au amesoma international sylabus.. je haruhusiwi kujiunga secondary tanzania
 
mrudishe darasa la 7, si alifanya mtihan wa la nne?
 
Duh, wengi watakumbwa na hili tatizo
Wengi sana pia nimeambiwa waliomaliza darasa la7 2014 kwenda chini wote hawatafanya cz walitakiwa wawe form3 au 4 watafuta mfumo utakao wafaa
 
mfano mtu aliyesoma primary nje ya nchi.. au amesoma international sylabus.. je haruhusiwi kujiunga secondary tanzania
Sina hakika BT kaniambia mfumo unatambua no za darasa la7 lazima
 
Mrejeshe darasa la saba kama alifanya mtihani wa darasa la nne, ila kufanya QT sikushauri sana
 
Hata QT candidates wapo chini ya Necta hyo hyo so qualifications za kufanya huo mtihani zitakuwa ni zile zile tu
Nimeambiwa mtihani tofauti kuna mtihani wa sayansi tu na sanaa unachagua ya kufanya
 
Back
Top Bottom