Msaada nimeitwa interview na Vipajilink inc corporate ltd

Msaada nimeitwa interview na Vipajilink inc corporate ltd

major jr

New Member
Joined
Feb 1, 2015
Posts
4
Reaction score
3
Habari za asubuhi wadau, jana jioni nilipata ujumbe mfupi kwa njia ya sms ikinitaka leo asubuhi saa nne asubuhi nihudhurie interview kwenye nafasi ya HR officer, kwa uzoefu wenu ningependa kuwafahamu hawa watu kwa undani..nawasilisha
 
Habari za asubuhi wadau, jana jioni nilipata ujumbe mfupi kwa njia ya sms ikinitaka leo asubuhi saa nne asubuhi nihudhurie interview kwenye nafasi ya HR officer, kwa uzoefu wenu ningependa kuwafahamu hawa watu kwa undani..nawasilisha
Sasa mbona saa nne ishapita tayar au ina maana umeghairi kwenda hadi watu wakuelezee kuhushu hiyo kampuni
 
Back
Top Bottom