Msaada: Nimeibiwa simu LG G5

mvuv

JF-Expert Member
Feb 12, 2013
2,759
2,000
jaman naoomba kujua namna ya kufanya kwani jana jion nimeibiwa sim niliweka chaji sehem.
simu ni LG G5 ilikuw na line ya voda 076672326 ambayo mpaka mda huu inapatikana ila haipokelewi inaonekana kutokana na G5 ilivyo aliyeiba ameshidwa kuizima
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
21,895
2,000
jaman naoomba kujua namna ya kufanya kwani jana jion nimeibiwa sim niliweka chaji sehem.
simu ni LG G5 ilikuw na line ya voda 076672326 ambayo mpaka mda huu inapatikana ila haipokelewi inaonekana kutokana na G5 ilivyo aliyeiba ameshidwa kuizima

Hyo hapo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom