Msaada: Ni App gani nzuri ya kukata video kutoka Youtube?

Msaada: Ni App gani nzuri ya kukata video kutoka Youtube?

Mkuu nimeitafuta kwa App Store haipo mbona... tusaidie Mkuu
haipo playstore lkn pia nimesoma vizuri maelezo ya ya mleta mada sio kama anavyotaka yeye

Snaptube lets us download videos in 4K, 2K, and other HD resolutions as well as optimized options like 720p. You can also load a video and download it as an MP3 file. For instance, you can download a YouTube video as MP3 using Snaptube.
 
haipo playstore lkn pia nimesoma vizuri maelezo ya ya mleta mada sio kama anavyotaka yeye

Snaptube lets us download videos in 4K, 2K, and other HD resolutions as well as optimized options like 720p. You can also load a video and download it as an MP3 file. For instance, you can download a YouTube video as MP3 using Snaptube.
Sijaelewa Mkuu kama haipo playstore inapatikana vipi
Mimi nahitaji kudownload music audio au video
Shukrani natanguliza
 
Ndio hivyo,Asante
usiende kulipa hela kwa huyo jamaa app za kuedit video nzuri za android ni kinemaster na power director tafuta mods zake zipo kama buku, sasa jamaa auze app yeye ni yake, njaa zingine bana.
NB: hizo app zina effect nyingi tu kufanya unachotaka, limitation pekee ni wewe mwenyewe.
 
usiende kulipa hela kwa huyo jamaa app za kuedit video nzuri za android ni kinemaster na power director tafuta mods zake zipo kama buku, sasa jamaa auze app yeye ni yake, njaa zingine bana.
NB: hizo app zina effect nyingi tu kufanya unachotaka, limitation pekee ni wewe mwenyewe.
Mkuu asante kwa ushauri,hizo nitazipata Play store au nitafute google?
 
Mkuu asante kwa ushauri,hizo nitazipata Play store au nitafute google?
ukienda playstore hutapata mod yaaani ambazo zimelipiwa tayari, so ukiedit video kama umetumia za playstore zitakua na watermark.
 
Ogopa sana hii kitu.

Utalia, tayari ushakuwa "Deal"
Kuna watu kwao kila kitu ni dili, wakati pia kuna michango mingi tu humu amefaidika nayo tena bure.
Au pengine hayo maunjanja anayotaka kuuza, kayapatia humu, bure.
 
Kama una pc hata vlc inakata video then una extract audio.

Kwa simu tumia app itakayodownload audio than search playstore mp3 splitter zipo kibao bure.

Mfano wa app ya kudownload audio youtube ni ymusic
 
Kama una pc hata vlc inakata video then una extract audio.

Kwa simu tumia app itakayodownload audio than search playstore mp3 splitter zipo kibao bure.

Mfano wa app ya kudownload audio youtube ni ymusic
Asante ila hii ya nakua bado sijakwepa kitu maana video ninazotaka kudowload ni ndefu sana, hivyo hata audio/Mp3 zake zinakuwa kubwa sana,mfano nilitaka kujaribu moja nikakuta ukubwa wa audio yake ni Mb 500+

Ndio maana nilitaka ambayo nakata video sehemu ninayohitaji kwanza,then kutoka kwenye hicho kipande cha video ambacho nimekiteua ndio nidownload audio yake.

Nadhani utakuwa umenielewa.
 
Asante ila hii ya nakua bado sijakwepa kitu maana video ninazotaka kudowload ni ndefu sana, hivyo hata audio/Mp3 zake zinakuwa kubwa sana,mfano nilitaka kujaribu moja nikakuta ukubwa wa audio yake ni Mb 500+

Ndio maana nilitaka ambayo nakata video sehemu ninayohitaji kwanza,then kutoka kwenye hicho kipande cha video ambacho nimekiteua ndio nidownload audio yake.

Nadhani utakuwa umenielewa.
Then tumia service za online mkuu.

Kama hii

 
Back
Top Bottom