Msaada: Ni App gani nzuri ya kukata video kutoka Youtube?

Msaada: Ni App gani nzuri ya kukata video kutoka Youtube?

Farolito

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Posts
15,126
Reaction score
35,510
Wakuu,

Ni app gani nzuri ya kukata(Trimm) video zilizopo Youtube na kisha kupakua trimmed video kama audio?

Ni kwamba nahitaji kukata video ambayo ni ndefu na katika video niliyochagua nipakue audio yake.

Nadhani nimeeleweka.

Ahsante.
 
Hiyo ina download sound au video. Una install hiyo. Ukifungua youtube video yeyote nenda batani ya share na kwa videoder
 
Hiyo ina download sound au video. Una install hiyo. Ukifungua youtube video yeyote nenda batani ya share na kwa videoder
Hapo bado haijanisaidia,Mimi nataka nikiiingia Youtube natafuta video ninayoitaka halafu kutoka kwenye hio video nakata kipande ninachohitaji kabla ya kudownload,halafu nikishakata hio video ndio na download audio yake.

Lengo ni kukwepa kupakua Video nzima ambayo inakuwa kubwa mno.
 
Hapo bado haijanisaidia,Mimi nataka nikiiingia Youtube natafuta video ninayoitaka halafu kutoka kwenye hio video nakata kipande ninachohitaji kabla ya kudownload,halafu nikishakata hio video ndio na download audio yake.

Lengo ni kukwepa kupakua Video nzima ambayo inakuwa kubwa mno.
Unachokitaka wewe hakiwezekani, labda udownload audio the uje uikate

Sent from my SM-G570F using JamiiForums mobile app
 
Hapo bado haijanisaidia,Mimi nataka nikiiingia Youtube natafuta video ninayoitaka halafu kutoka kwenye hio video nakata kipande ninachohitaji kabla ya kudownload,halafu nikishakata hio video ndio na download audio yake.

Lengo ni kukwepa kupakua Video nzima ambayo inakuwa kubwa mno.
Mbona hiyo kitu ipo
 
Back
Top Bottom