Msaada; Nawezaje kupata baji ya bendera ya taifa.

Andie

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
442
Points
1,000

Andie

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
442 1,000
Salaam wakuu,
Naomba kujuzwa kwa anaefahamu hizi baji za bendera ya taifa letu zinazobanwa kwenye shati zinapatikana wapi na kwa utaratibu gani. Je ni kwa viongozi pekee au hata raia tunaweza kuzipata, Je zaweza kununuliwa na maeneo gani hasa naweza kuzipata na labda ningejuzwa hata bei. Natanguliza shukrani.
 

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
1,714
Points
1,250

Amicus Curiae

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
1,714 1,250
Zipo nyingi tu mtaani. Kwa mimi ambaye niko Dodoma niliinunua kwa wale machinga ambao wako karibu na makao makuu ya CCM hapa Dom. Bei ni 3000 tu ingawa walianzia buku sita kama sikosei. Halafu mkuu inapendeza zaidi ukiipachika kwenye koti la suti na sio kwenye shati.
Salaam wakuu,
Naomba kujuzwa kwa anaefahamu hizi baji za bendera ya taifa letu zinazobanwa kwenye shati zinapatikana wapi na kwa utaratibu gani. Je ni kwa viongozi pekee au hata raia tunaweza kuzipata, Je zaweza kununuliwa na maeneo gani hasa naweza kuzipata na labda ningejuzwa hata bei. Natanguliza shukrani.
 

Forum statistics

Threads 1,390,548
Members 528,185
Posts 34,054,257
Top