Msaada: Nataka kusilimu, nifate utaratibu gani?

Msaada: Nataka kusilimu, nifate utaratibu gani?

Na kuachan pia Ni faster sna bila kupotezaa Muda ingawa mm huyu bint siwez kumuacha aloo Kuna vingi sna amenisaidia kwa kipindi kifupi mno je tukikaa nae mwaka mmoja aloo hayaa kuwa kwenye v8 gxr siyo mchezo Ni bhati mno
Wanawake wazuri ni kuwalinda labda awe anajitambua.
 
Asije akajaribu hilo wataondoka na hiyo shingo chap!Huko ajue akiingia siku akithubutu kutoka kichwa anawaachia.

Mleta mada fanya kama walivyokuelekeza wenye dini yao hapo juu lakini kaa tulia fikirisha akili hiyo kwamba sababu ni huyo mwanamke tu au umeisoma hiyo dini ukaielewa?
Punguza ujinga wewe,huo uzushi nenda kawaandikie nyumbani kwenu.
 
Zuhura Yunus keshaolewa sasa hivi reporter wa CCM
Wee mjinga nn unataka nikamuoe mke wa mtu

Mim wangu Ni muandishi na ripota wa radio mmoja ya nnje kila siku absh 12:00 ,7:00:11:00 Yuko kazini
 
Kwahiyo kwavile wewe hujawahi kuona ndio ina maanisha hakuna? umesha ona vitu vyote vilivyomo humu Duniani?
Wewe unamfuata mwanamke meaning mkioana huna sauti maana alikubadili dini saivi nipoa ila kwa baadae nikazi sana ujui tu
 
Dhibitisha kak usemalo wew kuwa mwandishi ni mmoja wa vitabu hvyo
Kuran yenyewe ndiye inathibitisha hilo, maana karibia vitabu vingi vilivyomo vimenukuliwa toka kwa Biblia... Na kuran imekili kutoa mafunzo kutoka kwenye bible.
Kwayo ukimuona mtu wanabishana hizi dini mbili, jua kabisa kichwa yake inamakamasi.... Me niko tayari kuingia popote msikitini na kanisani
 
Wewe unamfuata mwanamke meaning mkioana huna sauti maana alikubadili dini saivi nipoa ila kwa baadae nikazi sana ujui tu
Mawazo ya kijinga kabisa haya,

Kwanini usiwaze kua,huyo Mwanamke atampenda zaidi coz amebadili mpaka dini kwa ajili yake? kwanini uwaze negative tu?
 
Wewe ni mwanaume hata kama huna hela jiamini ,.

Kwa waislAmu hata uwe tajiri kiasi gani mwanaume wakislamu habadili dini . Lazima ubadili dini wewe mwanamke umfuate ila wewe sura kama kashata au treni za mbwa unabadili kumfuata mwanamke chefuu unasura kama bajaji ya wahindi. Kichwa kikubw kama tanki lakijiji ndio maana huna akili .
 
Mawazo ya kijinga kabisa haya,

Kwanini usiwaze kua,huyo Mwanamke atampenda zaidi coz amebadili mpaka dini kwa ajili yake? kwanini uwaze negative tu?
Wewe huwazi ukweli wa maisha Adam hakumfuata eva ni eva alimfuata adam chefu , mbona nyie wanaume wakislam hawabadili dini ni mwanamke anabadili . Hata iweje?? Toa mifano hai waslamu wangapi wamebadili dini kuwafuata wanawake wakristo hebu tupe mifano hakunaga ila mitahira mikristo ndio inayotudhalilisha kama hili jitu hapa
 
Wewe unamfuata mwanamke meaning mkioana huna sauti maana alikubadili dini saivi nipoa ila kwa baadae nikazi sana ujui tu
HV shule gani ulisoma dad au ulikwenda kusomea ujinga huko

Ni vyema tukaheshimu maamuzi ya watu na kuheshimu dini za watu
Jifunze Hilo

Bab Ako alikuridhisha dini huo Ni ujinga
Watu tunaridhishwa Mali na siyo dini
 
Wewe huwazi ukweli wa maisha Adam hakumfuata eva ni eva alimfuata adam chefu , mbona nyie wanaume wakislam hawabadili dini ni mwanamke anabadili . Hata iweje?? Toa mifano hai waslamu wangapi wamebadili dini kuwafuata wanawake wakristo hebu tupe mifano hakunaga ila mitahira mikristo ndio inayotudhalilisha kama hili jitu hapa
Wee Ni mjing sna unique .....ficha ujinga wako
 
Wewe huwazi ukweli wa maisha Adam hakumfuata eva ni eva alimfuata adam chefu , mbona nyie wanaume wakislam hawabadili dini ni mwanamke anabadili . Hata iweje?? Toa mifano hai waslamu wangapi wamebadili dini kuwafuata wanawake wakristo hebu tupe mifano hakunaga ila mitahira mikristo ndio inayotudhalilisha kama hili jitu hapa
Kwani huyo Eva alikua dini gani? na dini ya Eva wewe umeijuaje? leta na evidence kabisa.
 
HV shule gani ulisoma dad au ulikwenda kusomea ujinga huko

Ni vyema tukaheshimu maamuzi ya watu na kuheshimu dini za watu
Jifunze Hilo

Bab Ako alikuridhisha dini huo Ni ujinga
Watu tunaridhishwa Mali na siyo dini
Haya ngoja tu mtaona ukweli upo mbona nyie waslam hambadili dini kwa wakristo wanawake ni wakristo wanaume tu ndio wanabadili dini??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom