Msaada nataka kumzalisha huyu mdada

Una uhakika na yeye anakupenda kiivyo kama wewe unavyompenda labda ?
 
Graduate huna kazi..ila una biashara unafanya na mambo ya naenda..sasa yanaendaje bila kazi?..hii mentality ya kuajiriwa ndio kuwa na kazi itawaisha lini nyie graduates.

#MaendeleoHayanaChama
 
Degree anashindwa kutatua changamoto Bora hata usingesoma tu unatamani kuzaa kabla ya kuoa
 
Mkuu VIP kumpa mimba ili anipatie katoto
 
Mtoa mada una uhakika uchumi wako unaruhusu kuongeza kiumbe kingine kwenye maisha yako ambacho kitakutegemea

Isijekuwa ndiyo wale wale wa "kila mtoto huja na ridhiki yake"

Kama unampenda umuoe ndiyo umzalishe
Mimii napiga mimba na kuoa juu
 
Sawa vizur bas we muoe kwanza alafu ndo umzalishe minaona itakuwa powa zaidi mkuu
Now Hataki kuzaa Kuna mipango yake hajailamilisha, Hana kazi,na Hana Elimu antaka kuongeza ka Elimu
 
Graduate huna kazi..ila una biashara unafanya na mambo ya naenda..sasa yanaendaje bila kazi?..hii mentality ya kuajiriwa ndio kuwa na kazi itawaisha lini nyie graduates.

#MaendeleoHayanaChama
Kweli
 
Unatafuta mtoto maana wenzako wana watoto ?? Unafanya mambo kwa kuiga iga ??
 
Kijana wa miaka 29 ni mtu mzima kabisa... Fanya maamuzi acha kutafuta maoni ya watu.

kwenye maelezo yako nimetafuta neno kuoa sijaliona kabisa.

Kama Baba mwenye mtoto wa kike nimefedheheshwa saana.
Hao ndio huwa tunawaita vijana wa hovyo.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…