Boeing787-8
JF-Expert Member
- Aug 16, 2018
- 1,202
- 1,296
- Thread starter
-
- #61
Nataka nimuoe mkuu,nampenda snaUnataka kumzalisha, hauna ata mpango wa kumuoa, mawazo ya kipumbavu kwa ujana na umri ulionao, akishazaa unamuita singo maza, matunzo ya mtoto usimpe ndo maana mnarogwa mnaokota makopo
Ngo'mbeNina mashaka na hiyo digrii yako.......
YaaKwahiyo unataka amuoe mtu aliyena akili nyingi kuliko yeye?
#YNWA
Tafuta kazi kwanza, mtoto hali manenoHope mko poa, nipo kwenye mahusiano na huyu binti since 2019.
Tumedumu kwa huo muda japo Kuna milima na mabonde tumepitia, but now tumekomaa, Mimi Ni Graduate Sina kazi, but nilifanya kazi kwa miaka miwili, mkataba ukaisha, now nafanya bihashara na mungu anasaidia Mambo yanaenda.
Huyu binti simsifu Sana but ana tabia nzuri Sana, mtu wa mungu, but hajasoma Kama mie, yupo kwenye collage Fulani anamaliza this year
Mie Nina 29yrs, yeye 22 mie natamani kuwa na mtoto, binti anataka nimpe angalau miaka miwili, ili akimaliza kusoma atafute kazi afu ndo tuzae, mie naona miaka miwili Ni Mingi nataka mtoto now.
Huyu binti siku zake za mzunguko mie ndo nahesabu mie ndo napanga tukikutane kwenye siku kadhaa, yeye mambo ya kumanage menstrual cycle hajui, anasema mie nkishajua Basi, so nkiamua kumpa mimba Ni chap sema bado sijafanya final decision
Kinachonifanya nitake mtoto Ni kuwa
-Now nimekua napaswa kuwa na mtoto, wenzangu niliosoma nao Wana watoto
-Wanawake hawaeleweki anaweza pata kazi ukaachwa
-Nampenda ananipenda Sana siwez muacha
-nina ugonjwa wa pressure unanisumbua Sana naogopa nisije kufa sijaacha katoto
N.b mbususu napewa Kama kawaida
Je nipige mimba au nisubiri mtoto wa watu nae apate kazi
Msaada wakuu
Now nimekua napaswa kuwa na mtoto, wenzangu niliosoma nao Wana watoto
Madini ghali kabisa lkn yanatolewa bure.Wotee niliowa-tag NJOONI HAPAA...
Mnataka mwenzenu aoe ili agundue nini?😳😳😳😳
Sikia kijana mwenzangu Boeing787-8 binafsi Nina Miaka 32 na SINA HABARI, SINA MPANGO na wala SIHITAJI KUOA.
Nione ili iweje, KWA DUNIA HII KUNA SABABU YOYOTEE YA KUOA?
Hawa waliokwambia UOE, yaani tungeweza kuweka camera kwenye nyumba zao tuone wanayopitia kwenye ndoa zao nadhani UNGEWAONEA HURUMA na kuwaandalia harambee ya kuwakomboa.
Bahari Boeng umenunuliwa na Magu kwa bei kubwa sanaa kutoka nchi kubwa sanaa duniani, sasa sikia nakwambia hivi HAKUNA KUOA, HAKUNA KUOA.
Mzee baba kali linux am signing out.
KUOA KUOA, KUOA MY FOOT..!!!
😏😏😏😏😏😏😏😏
😡😡😡😡😡😡😡😡
😠😠😠😠😠😠😠😠
Any way... YANGA BINGWA.
#YNWA
Noma sanaWasomi wa bongo
[emoji848]
Ukute huyo KE anajua kila kitu anafanya hivyo ili huyo bwege ajione anapendwa hadi kaachiwa uskani kucontro siku za kupigaAnamzuga tu utakuta huyo demu mpaka anatumia kitanzi jamaa hajui
Jamaa una degree? Jitathimini aisee, very poor grammar
Sawa Mbunge wa Upinzani, Mimi nakuachia mfuasi wakoWotee niliowa-tag NJOONI HAPAA...
Mnataka mwenzenu aoe ili agundue nini?😳😳😳😳
Sikia kijana mwenzangu Boeing787-8 binafsi Nina Miaka 32 na SINA HABARI, SINA MPANGO na wala SIHITAJI KUOA.
Nione ili iweje, KWA DUNIA HII KUNA SABABU YOYOTEE YA KUOA?
Hawa waliokwambia UOE, yaani tungeweza kuweka camera kwenye nyumba zao tuone wanayopitia kwenye ndoa zao nadhani UNGEWAONEA HURUMA na kuwaandalia harambee ya kuwakomboa.
Bahari Boeng umenunuliwa na Magu kwa bei kubwa sanaa kutoka nchi kubwa sanaa duniani, sasa sikia nakwambia hivi HAKUNA KUOA, HAKUNA KUOA.
Mzee baba kali linux am signing out.
KUOA KUOA, KUOA MY FOOT..!!!
😏😏😏😏😏😏😏😏
😡😡😡😡😡😡😡😡
😠😠😠😠😠😠😠😠
Any way... YANGA BINGWA.
#YNWA
Hatutaki kuoa period...sie tunachotaka ni kuzalisha tuu.Halaf hao hao hawataki eti kuoa single mom wakati wanawazalisha
Sawa vizur bas we muoe kwanza alafu ndo umzalishe minaona itakuwa powa zaidi mkuuSiwezi muacha uyu mwanamke mkuu
Yaani kama wanawazalisha wawaoe kabisa waache mambo ya ajabuKwanini hutaki kumuoa???, vijana mna roho za kuzimu nyie, yani unataka kumzalisha halafu akaolewe na nani sasa
Hata mi nimeshangaa kwaiyo wenzake wote wakiwa na watoto..kwaiyo anaishi kwakutazama wenzake....Sijui mchawi wetu watanzania ni nani